Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

u wapi umuhimu wa wanawake kuvaa chupi?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mseseve, Jun 2, 2012.

  1. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 18
    kwa kawaida wanaume huvaa chupi au boxa na skin tyt kwa ajil ya kubana nyeti zisichezecheze au kupwaya na kumletea tabu atembeapo ama kukimbia na kurukaruka kama vile kina ladies wavaapo sidiria kubana maziwa yao. swali? chupi kwa kina dada za nini?
     
  2. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,939
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 63
    kweli hakuna 7bu ya kuvaa ndio maana hata sisi hatuvai sidria
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,734
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah,,,,,watakuja kujibu
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,862
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 48
    unafahamu kuwa hawa wenzetu huwa na kawaida ya kubadili oil kila mwezi? mbaya zaidi anaweza kubadili ghafla hata wakati ambao haukuwa ktk ratiba.
     
  5. Sajunne

    Sajunne Senior Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 8
    Alicho kisema NEVER GV UP ni ukweli kabisa, kwani wao mvua wanayonyesha haina masika wa kiangazi, bt wakati wowote mawingu na mvua hapo hapo. Upande mwingine wa swali iweje wengine wavae bikini wakati muda wowote wanaweza kunyesha, na mpaka hapo umuhimu wa chupi kwao bado sijaona sababu za msingi.
     
  6. Malunkwi

    Malunkwi JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    sa chupi inasaidia nini ktk hili?? coz hata wakati wa hicho kitendo wao huvaa pedi ndo zanawasaidia
    chupi pekee haitoshi
     
  7. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,804
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 48
    hahahahahaha. Watakujibu wahusika
     
  8. s

    sapiesia Senior Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    tunavaa ili kubana ****** yasitingishike sana na hata ukivaa nguo isiangaze mtu ukaona ndani mojamoja jaman!hii ni sehemu ya siri kwahyo unatakiwa kuificha sana mtu mwingine ashindwe kuona hta kuhisi ramani yake imekaaje!
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,469
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    Wapi kongosho,madame B,mamdenyi na wengineo, njooni kuna mada huku!
     
  10. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,004
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
    mi naonaaa kunaa umuhimu wa wadada kuvyaa chupii,maana wakitembeaa uchii uchii bila chupi,kunaa bakteria wengii sn njiani nivizuri kuvyaa chupii
     
  11. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,862
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 48
    Inakaa yenyewe?
     
  12. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 442
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo sasa..
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,734
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapo kwenye red sikubalian na wewe,,,hasa wa zama za sasa,wanawake maungo yenu hayana siri kabisaaaaaaa,,,,,,,,tena thaman imeshuka kama shilingi yetu
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,734
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    labda ina gundi,,,,teknohama bwana inachange daily
     
  15. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,300
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    Mkuu uliyeanzisha hii kitu bila shacha ni mla chabo mzuri sana
     
  16. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jf bwana, huyu naye cjui alikuwa wapi akiwaza, mpaka akaingiwa na hili wazo na kuamua kuuweka huu uzi...., aiseee!
     
  17. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,478
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 63
    Mseseve wesukwa kabisa,kiki uvefikirya mpaka kwa andika kindo sha chii mmeku akwa eeeh? Habari sa iteitei,ure mshiki nao nanga umvese fo?
     
  18. Jo the Great

    Jo the Great Member

    #18
    Jun 2, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo nikweli mm sioni humuimu wa wao kuvaa chupi
     
  19. h

    hamic mussa JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanavaa chupi ili iwatekenye pale kati kwny nanihii wenyewe huwa wanackia raha sana.
     
  20. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,300
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    Mbuthana nakdo see uu muining'yana vashiki?
     

Share This Page