Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TZ yapewa tende na Saudi Arabia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bitabo, Mar 19, 2012.

  1. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Serikali ya watu wa Saudi Arabia imeipatia serikali ya TZ msaada wa Tende ikiwa ni sehemu ya kukuza urafiki wa jamuhuri hizi mbili.

    Source Channel Ten news saa moja jioni.

    My take: kulikuwa na tuhuma kwenye Wilileaks kuwa Mkuu wa kaya alipewa zawadi ya suti na Al Bawady wa Kempinsky mara wakapewa eneo serengeti la kujenga Bilila Lodge. Sasa hizi tende sijui wanalipia nini walichopewa na TZ? Maana siku hizi vya bure vina gharama zaidi.
     
  2. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tenda itakuwa ya mafisadi
     
  3. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nini umuhimu wa Tende?
     
  4. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,858
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    kwaresima na tende?
     
  5. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii wametupatia ili tusiwadai kodi kwenye Bilila Lodge yao, tanzania ni nchi amani rais wetu wampatie tena suti zitakuwa zimechakaa zile ndo urafiki huo.
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwani wewe hujui kuwa JK kaisilimisha nchi yetu?!! Tanzania sasa hivi inahesabiwa kama TAIFA LA KIISLAM NDIO MAANA INAPATIWA TENDE. Hauijui connection kati ya tende na uislam?
     
  7. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Atajua wapi huyo! Anajua tu uhusiano wa mbege, kitimoto na ukristo!
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mbona umechanganya mambo? Al bawady na tende wanahusiana nini, waliotoa tende wa Saudi al bawady wa emirate!

    Tende ni "symbol" ya urafiki kwa mwaarabu, anakupa tende kuonesha kuwa anakuthamini na anathamini urafiki wako nae. Mwaarabu hampi tende asiye mthamini. Tende kwa miaka, vizazi na vizazi, toka nchi za kiarabu hazijawa na utajiri wa mafuta hicho ndio chakula chao, tunda lao na tende na mtende huwa na thamani kubwa sana kwao.

    Ahsante Saudi Arabia kwa hii symbol ya urafiki.
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dahh, yaani katika watu ambao hawana maana wewe ni wa kwanza. Basi US imesilimishwa kwanza kabla yetu kwani wao walipewa tende na mitende kutoka Saudi Arabia kwenda kuifanyia utafiti na sasa huko US wanalima tende zenye kiwango cha juu.
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    King xvi, ile degree ya madrassa ulishaimaliza?
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    King xvi, mimi bado nasomea shahada ya madrassa ndio maana sijui kitu!
     
  12. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Nasikia pia kuna ndizi zinatoka ISRAEL NA MATANGO yanatoka ROMA-ITARY,vp hii pia itakua JK kaibatiza?????????
    Acha ujinga wewe!
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Soma kwa bidii ujuwe namna ya kujitoa matongotongo kwanza.
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuna shule duniani isiyokuwa na madarasa?
     
  15. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Ngoja nikuulize jambo moja...ni kweli ww ni mgeni humu jamvini (kwa kulingana join date yako )au ni mwenyeji ila kwa kujua unataka ku-post ujinga ndo ukaamua kubadilisha ID?! Kama wewe ni mgeni, basi ni mtu unayestahili kutokea mlango uliongilia humu JF kwa maana utakuwa ni mtu hatari sana ndani ya jamvi hili! Lau kama ni mwenyeji, basi kioneee aibu kitendo chako cha kuendekeza udini hata pasipostahili kwani huko kubadilisha ID tu kunadhihirisha wazi kwamba unajua unachofanya ni kinyaa mbele ya jamii ya kistaraabu! Achana na udini ndugu, hakuna mwanadamu atakayeuona ufalme wa mungu kwa sababu tu alikuwa mbaguzi.....!! Katu, ubaguzi ama udini haujapata na wala hautakuja kuwa sifa ya muumini wa kweli unless awe ni muumini wa dini ya shetani!
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    bwahahahahaaaa
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,642
    Trophy Points: 280
    Ukitaka tende chukuwa lakini magulu panuwa!........
    Huo ni msaada kwenda Bakwata na Shura ya maimamu, hakuna mtu makini anayeweza kuintatain vitu vya kijinga kama hivi, ningeomba alieleta thread hii afanye editing haraka sana na aondoe neno kwamba Tanzania tumepewa msaada wa tende na Saudi Arabia!!
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ya Josephine yamewashinda? kwi kwi kwi, teh teh teh!
     
  19. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,580
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    hahaha wameangalia nature ya raisi tulie nae,asante saudia huh!
     
  20. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Sioni uhusiano wa tende na uislam.Tatizo watu wanafikiria kila kitu ni udini, hii imesababishwa na CCM yenyewe
     
Loading...