Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tz: Taifa la kusikilizia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyambala, Jul 20, 2011.

  1. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Watanzania na hasa viongozi wetu tumekumbwaa na ka ugonjwa kabaya sana "KUSIKILIZIA". Ule msemo maarufu "tafakari chukua hatua" is just for jokes kwenye pombe, au kwenye sherehe na sometimes mikwala ili mtoa mkwala aonekane yuko siriaz!

    Hebu fikiria:

    1. Tuhuma za wiki hii kuhusu Jairo na wizara yake - Jairo "anasikilizia" nini say raisi ataamua, polisi pia "wanasikilizia" wataamrishwa lini ili nao wafanye uchunguzi, Takukuru baada ya kusikilizia kwa mara ya kwanza eti wanachukua hatua ambazo muda si mrefu tutagundua ni bora wangeendelea "kusikilizia".

    2. Tatizo la umeme - Wananchi "wanasikilizia" serikali itasema na kuamua nini, Tanesco "wanaisikilizia" wizara na wizara nayo "inasikilizia".

    3. Ubadhirifu katika ununuzi wa rada - Pamoja na ushahidi woteunaooonyesha jinsi akina Chenge walivyohusika lakini polisi wetu hawawezi hata kuanza uchunguzi kwa sababu "wanasikilizia", Takukuru wanendelea "kusikilizia" kwa kisingizio walishafanya uchunguzi, DPP "anasikilizia" na sisi wananchi "tunasikilizia".

    4. Sakata la Dowans ndiyo usiseme maana hilo hata mkulu alikuwa "anasikilizia"

    5. EPA, MEREMETA, KAGODA, DEEP GREEN etc., wahalifu wake "wanasikilizia", Takukuru, DPP wanaendelea "kusikilizia" hata Pinda na JK wanatusikilizia sisi wananchi huku nasi tukiwa "tunaisikilizia" serikali.


    Kifupi tumekuwa taifa la kusikilizia, mawaziri wetu wanasikilizia, watendaji wa wizara "wanasikilizia" mamlaka husika "zinasikilizia", wananchi "tunasikilizia". Just for your homework show me a country inayoendesha mambo kwa kusikilizia halafu"ikaendelea". Anywayz watanzania tumeamua kuwa watu wa "kusikilizia" basi tuendelee "kusikilizia" hatustahili kumlaumu mtu kwa sababu "NDIVYO TULIVYO" watu wa "kusikilizia".
     
  2. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,737
    Trophy Points: 280
    Nakusikilizia mkuu unapoelekea...
     
  3. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hahah ahaha! Tuendelee kusikilizia!!!!!!!!
     
  4. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    ni kweli mkuu, umenena kabisa! kwa hali hiyo maendeleo ni ndoto.
     
  5. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kwani hata Fisadi nambari one Kikwete anatusikilizia lini tutaingia Mitaani Kumng'oa
     
  6. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na sisi tunasikilizia nani ataanzisha mapambano ya kumng'oa.
     
  7. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kusikiliza pia ndio kulikokufikisha hapo ulipo,bila kusikiliza usingekuwa hapo na kutumia internet na kujiunga jamii forum kujadili mada mbali mbali..hivyo basi kusikiliza muhimu...
     
  8. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Basi tuendelee kusikilizia!!!!!
     
  9. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,330
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Nipo jamii forum kusikilizia Great Thinkers watasema nini kuhusu Jairo.
     
  10. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,330
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Nipo jamii forum kusikilizia Great thinkers watasema nini kuhusu Jairo.
     
  11. m

    mapinno Member

    #11
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2007
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pinda alishindwa kuamua suala la Jairo akisikilizia kwanza kama mkuu wake atambeba au la... Na amegundua mwelekeo ni kumbeba hivyo anasikilizia upepo wa wabunge...
     
  12. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Our Voice, Tukianza kuzisikiliza sauti za Mioyo yetu ndio siku hiyo tutakapo ingia Mitaani na Kuwafukuza Majambazi ya Magogoni na Dodoma.
     
  13. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #13
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    na hata akijitokeza wakuanza hayo mapambano tutaendelea kuomba update kwenye key board za computer ili tuendelee kusikiliza kinachoendelea huko kwenye mapambano, looh! TAIFA LA KUSIKILIZA.
     
  14. shegaboy

    shegaboy JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni tuendelee kusikilizia maana wote watanzania tunasikiliziana tu akuna wa kulianzisha. na hata akija wakulianzisha tutamsikilizia polisi wana sema fanya nini. TAIFA LA KUSIKILIZIA TANZANIA JAMANI WATU WA KUSIKILIZIA
     
  15. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ndiyo hivyo mkuu!!!!
     
  16. J

    JOANES Member

    #16
    Jul 20, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kupanga ni kuchagua, kama tumechoka kusikilizia haya yote basi tuamue kufanya kama Misri, Libya n.k na ili tusikilizie ladha ya mabomu ya machozi na risasi za moto kwa ajili ya kukifanya kizazi kijacho kusikilizia matunda ya tutakachokisilizia !!!
     
  17. hKichaka

    hKichaka JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nchi makini inayofanya maamuzi magumu ndio hii
    kweli nimeamini kweli kama watu wanaiba halafu mpaka leo bado watu wapo ofisini
     
  18. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu si unaona Ikulu sasa inasikilizia kutoa uamuzi wa mwisho kuhusu Jairo, anayesikiliziwa ni JK naye atarudi hapa kusikilizia kwanza kabla ya kupiga propaganda kwenye hotuba ya mwisho wa mwezi!
     
  19. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #19
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 10,993
    Likes Received: 4,272
    Trophy Points: 280
    Nyambala, ndiyo maana hawaishi kutuletea hadithi na misemo. Wanajua tutawasikiliaza tu.Ukiachilia mambo mengi uliyoorodhesha si unaona ngonjera za Jairo, yaani kiongozi mwendamizi wa serikali ana tuhuma za kutoa rushwa kwa watunga sheria bado anapewa likizo ili uchunguzi wa katibu mkuu Luhanjo ufanyike. Lini CAG amewahi kwafikisha wala mapesa au watoa rushwa mahakamani? Luhanjo anasema ametoa siku 10, halafu siku za Jairo kujibu hazijulikani, wa TZ watakuwa wanasikiliza. Mbona Mwakalebela alikamatwa hapo hapo. Luhanjo anataka tumsikilize ili adanganye umma kwa vifungu vya ajabu vya sheria, ili kulindana tu.

    Maneno yanayotupumbaza; Mkakati, mchanganuo, tunalifanyia kazi, sheria zifuatwe, mamlaka ya juu, tahmini, uchunguzi wa kina.
    Tunatakiwa tuanze na wanaoficha uvundo kama katibu mkuu kiongozi, DPP, DCI, PCCB,IGP.

    Hawa ndio wanatumika kuficha uhalifu kwa maneno ya kuudhi.Badala ya kuwasikiliza tuwaambie hatudanganyiki, na hili naanza na katibu mkuu kiongozi.
    Tusiposema basi kusikiliza tutaendelea kuwa masikini na wanyonge kila siku. Kwanini tusiazamie kuwa hakuna kuwasikiliza tena? Maamuzi magumu hayaishii kwenye vyama, sisi wananchi ni wakati sasa tuchukue maamuzi magumu dhidi ya wadanganyifu.
     
  20. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii ya Jairo nadhani bado wanaendelea kusikilizia na ukizingatia upepo sasa unavumia kule kwenye trilioni na bilini kadhaa Arusha usije shangaa kusikilizia ikawa mpaka mwakani. Bongo tambararereeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!
     
Loading...