Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TZ MEDIAs ZINA UGOMVI NA CDM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Najijua, Apr 17, 2011.

  1. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wadau najiuliza ni kwanini mpk leo asbh hakuna tv yeyote imeonyesha wala kuripot hbr ya cdm-tabora?tbc huwa wanatoaga hbr via internet bt kwa hili hawajafanya wako bize kuonyesha wanaovua magamba wakizunguka na kuzidisha chuki
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    media hazitawasaidia ccm haya wajichubue watu hatuwataki
     
  3. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bruker uko upande gani au unasoma magazeti ya nchi gani ? Magazeti karibu yote yana habari hiyo kasoro majarida ya ccm
     
  4. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mtoa mada amesemea kwa upande wa TV si magazetini, hupo hapo kiongozi.
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    tusubili leo coz jana mkutano uliisha jioni sana.nafikiri ni mapema kulaumu sababu tz ya sasa haitofautiani na ya 1961.
     
  6. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wameona kulikuwa hakuna cha kuripoti ndio maana, kwani wanayarudia yale yale hakuna jipya
     
  7. Quicklime

    Quicklime Senior Member

    #7
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Weee! Cha kuripoti kipo ila uccm, kwani huo mkutano wa kuwapokea viongozi wa ccm c ulifanyika jana?mbona ulirushwa na tv's station! Hakuna ki2 woote lao moja....
     
  8. U

    Uswe JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    1. John Kato mwajiriwa Caspian (KAGODA).
    2. Bharati Goda ni mwajiriwa caspian (KAGODA).
    3. John Samweli Malecela –EPA
    4. Philip Mangula – EPA
    5. John Magufuli – nyumba za Serikali.
    hapo kwenye red sijaelewa
     
  9. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kwa jana ingekuwa ngumu. Mkutano umeisha kwa kuchelewa. Si unajua habar mpaki ipitie kwa editor alafu ndio inarushwa
     
  10. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hizi ndio sababu zilifanya kuwepo kwa mjadala kuwa CDM wamiliki TV station yao wenyewe, maana hizi za binafsi ni manyanyaso tu, si ajabu hiyo habari isirushwe kabisa
     
  11. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    walevi wanapenda sana rangi ya kijani so i think u ar among of them.
     
  12. k

    kakini Senior Member

    #12
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli kamanda TZ hii hata ya mkoloni ina afadhali kitu hapo tabora cha KM mi sita naa hawakioneshi hakuna medi hapa katika swala la TV
     
  13. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo la Chadema kuanzisha TV halitawezekana kwa mazingira ya Tanzania.

    Hawataruhusiwa kufanya hivyo kwa kigezo kuwa ni marufuku kuwepo kwa vyombo vya utangazaji vinavyofanya shughuli hiyo kwa maslahi binafsi ya kisiasa!!
     
  14. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Lakini watu wangu tusubirini mpaka jioni tuone kama wataonyesha au lah!
    Alafu nimesikia ccm wanamkutano leo huko huko Tabora tusubirini tuone kama watarusha ya ccm leo.
     
  15. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Agizo:brick:
     
Loading...