Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TZ inaweza vita vya kwenye internet au twaachia uso watandike ngumi wapendavyo?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ubungoubungo, Jun 16, 2010.

  1. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Jamani, wakenya wanatupiga vita kwenye internet wapendavo, lakini sisi hata hatujibu mashambulizi kutetea nchi yetu..naomba tushirikiane popote pale tutakapoona wanatushambulia kwenye net popote pale duniani, tujibu mashambulizi kwa hoja...

    THE MAASAI MARA WILL DIE | Facebook

    WEB hii hapa WAKENYA WAME POST DOCUMENT ZETU ZA TANAPA, najiuliza imekuwaje document za Tanapa zikawa mikononi mwa wakanye na wanazitumia facebook...blog yao yenye doc ni ii hapa

    Boyd Norton Wilderness Photography
     
  2. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
  3. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wazungu nao wamekazana kutushambulia ati...viongozi wetu nao, wakiambiwa chochote na wakenya wanakubali tu hata kama ni kwa maslahi ya wakenya kuliko ya watz, hivi lini tutaacha kuendeshwa kama gari bovu?

    Links on "STOP THE SERENGETI HIGHWAY" | Facebook
     
  4. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimeona facebook, asante kwa upande wangu. umekosea, aliyeweka izo doc mbili sio mkenya hapo kwenye blog yake, ni mzungu sijui ni mzungu mwenye kampuni ya utalii kenya? soma vizuri. document ingine aliyoweka ni hii.

    Loliondo-Serengeti Road Report
     
  5. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  6. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wazungu njaa tu wanatetea ugali hao.. wacha wamwage ugali sasa tunaingia rasmi huko kwenye fb yao...
     
  7. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    MTU mbaya sana anayepiga vita kwa nguvu mle nimeona anaitwa Uwe Skrzypczak
    ni mpiga picha sijui wa nchi gani, ndo anasambaza upupu kama nini huko nchi za nje..amepiga picha serengeti, lakini hakuna hata sehemu moja ame mention Tz, anamention kenya tu na ye ni mzungu..ajabu kweli...website zake ni hizi hapa:

    1.Leaving Facebook... | Facebook

    2. Leaving Facebook... | Facebook

    3. Uwe Skrzypczak | Facebook

    4. Leaving Facebook... | Facebook

    5. Leaving Facebook... | Facebook

    6. http://www.facebook.com/uwe.skrzypczak

    wakenya wametushambulia huko nje hatuna hata hali nakwambia...thanks mpeni sifa yesu kwa post lakini nilishaweka yangu kama iyo..
     
  8. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hii kitu kumbe ni burning issue kiasi hiki huko kenya!
     
Loading...