Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tz haiishi fursa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Malila, Sep 9, 2011.

  1. M

    Malila JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Gazeti la mwananchi la tarehe sita septemba,ukurasa wa kumi lina habari nzuri sana. Kumbe kuna jamaa/majangiri wanakamata vinyonga wenye pembe moja kichwani na kuwauza kwa dola 60 mpaka dola 100 kwa njia haramu. Vinyonga hawa wanapatikana Uluguruni tu hapa duniani ( hata home kwetu wapo), kabla hujashangaa sana na kinyonga huyo, Mvomero kuna vipepeo wa pembetatu (sijui wanafananaje) na jamaa wanapiga dili kiaina, kuna nyoka wanazaa huko milima ya Usambara,na wanakaa ktk mti mmoja kama nyumba zao.

    Sasa ni wakati wa sisi kushiriki ktk kufaidi hizi fursa tulizopewa bure na Muumba.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    yaani kuna biashara ambazo zipo very unique .... hazihitaji hata patent right (copy right) ni kuuza tu hakuna wa kuiga... hakuna haja ya kuogopa .... naungana na mkuu Malila kwa hili ... sasa ni wakati wa watanzania kutumia zawadi hizi tulizopewa ..... nadhani tunahitaji ku dwell information za kutosha za masoko ya biashara kama hizi hata ikibidi kuingia gharama ya kuta[FONT=&quot]f[/FONT]uta consultant wa masoko haya aliye nje ya nchi
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Nimejaribu kupiga hesabu ndogo, ukikamata vinyonga kumi tu na ukafika nao dsm kutoka hapo Morogoro una wastani wa Tsh 1,00,000/ safi, kumbuka mtaji wako hapa ni muda wako,nauli na posho ya vijana,ukiweza kumpata jamaa wa maliasiri akakwambia vinyonga walipo na posho yake ( Vibali kama kawaida)vijana wa kijijini ukimpa laki moja akukamatie vinyonga, baada ya sekunde chache una vinyonga lundo. Mchana huo huo unageuza na Abood Bus hadi kwa mteja wako na biashara imeisha.

    Ukisoma vizuri lile gazeti,unagundua kwamba,wale jamaa wa maliasiri wanajua vizuri soko la hawa vinyonga na dealers ni kina nani.
     
  4. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu malila hata mcha tunaokanyaga TZ ni biashara tupu.... yatakiwa tuamshwe ya viboko vya upupu..!!! hadi inatia hasira..
    Asante kwa maarifa na heshima mbele..!!
     
Loading...