Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Twitter vs facebook

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mambo Jambo, Jun 1, 2009.

  1. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ipi bomba zaidi kwa mtazamo wako.

    MJ
     
  2. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2009
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Wewe facebook ni chama lingine,haifananishwi..labda mpinzani wake atakuja baadae,kwanini basi? facebook ni open source project,inaruhusu software developer yeyote kuchangia kuijenga hivyo basi ,kila siku inakuja na features mpya .Ni zaidi ya social network,ni darasa kwa wanafunzi pia.
     
  3. Mnhenwa Ndege

    Mnhenwa Ndege JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2009
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    One can do many things in facebook than in twitter, ndio maana kuna hata facebook addicts. Facebook kiboko, mimi niko kote lakini facebook ni balaa and user friendly, kisha kuna friends wengi sana. Thats mu opinion.
     
  4. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kuwa addicted ni mapenzi ya mtu, kuna JF addict wengi tu humu....
     
Loading...