Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Twambieni Wana Mbinga Heri Tuamie Malawi Tujue Moja - Kapten John Komba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DSN, Aug 10, 2011.

  1. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kapteni John akiwasilisha mchango wake leo kwenye Bunge kuhusu Bajeti ya Wizara ya Viwanda na Biashara na akisema kwa uchungu kuwa kwa jinsi Serikali ilivyowatendea wananchi wa jimbo lake hata katika swala la Sukari amabyo ni kitu cha muhimu sana kwa maisha ya Watanzania.

    Hivyo kwa kuwa Serikali inawabana sana wakazi,wa Mbinga kujihusisha na kuchukua baadhi ya bidhaa kama sukari na kuyafanya maisha ya wana Mbinga ambao kijografia hiko karibu na Malawi kuwa magumu.

    Hivyo anashauri ni vyema wakawaambiwa waamie Nchi ya Malawi kulikoni kutendewa hayo ndani ya Nchi yao,amabyo inasema ina Serikali sikivu.

    Hakika sikuamini hata komba leo anasimamia ukweli pamoja na kuwa yeye ndiye kinala wa nyimbo [masongi] ya kikada ya CCM.Ama kweli nyakati uonge [Time will tell].

    "Tieni tieni tieni kwa Moyo mmoja Nambari one eeeeeeeehh nambari one ni Tanzaniaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!

    "Wabunge wamechukua wameweka Serikali Chaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,190
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Kaamka saa ngapi tena huyo bingwa wa kuuchapa usingizi?
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Anajua yatakayomkuta hapo baadaye, kweli alilala fofofo, wakati jimbo lake wanalia na umeme na mafuta yeye bado yuko na sugar tu, ndo matokeo ya kulala hajui what is going on hapa tz.
     
  4. olele

    olele JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Akikurupuka toka usingizini husema alichokua anakiota, leo angalau malaika anayehusika na ndoto ana akili
     
  5. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Sasa anaogea nini huyo,liache unafiki! Kwa hiyo leo linasema kwamba bora wahamie malawi kwa sababu serikali ni legelege, kesho likikurupuka linasema wapinzani wanaosema hivyo waongo.pumbaffffffffffffffff
     
  6. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    lLEO HAKUUCHAPA USINGIZI NINI NIMESHANGAA KUSIKIA KAONGEA HOJA NZITO KAMA HIYO KWA MBUNGE SAMPULI YA KOMBA KWELI LEO AMEOTA NDOTO NZURI JAMAA,LAKINI BADO NI MZIGO JAMAA NI KITUKO TU......................................
     
  7. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh. Masaburi, haya mwingine huyo anayefikiri kwa kutumia ile sehemu yako unayosemaga.
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    UKIONA HIVYO YUPO KWENYE SWAUM HAKUKESHA KI_DARINI WALA CHAKO NI CHAKO!!! AF HUKO MBINGU,I MEAN MBINGA WAMEMCHIMBA MKWALA HAWAMPI KULA(KURA) TEEENA NDO USIKU KUCHA AKAKARIRI KITU CHA KUMUOKOA !!! HIHIIII ASEE KUMBE UBUNGE RAHA SAAANA LOOL
     
  9. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    ndo hapu sasa na mi nikamshangaa pale pa kumaliza na kusema naungi mkonu hoja iliyu mbeli mwishi akapigi mwayu na kutunda chihuni pyuuuuyuu mpaka vayaki vapala kuntila pa atemi Ko
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    HAHAHAHA MBAV ZANGU WEEE
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;
     
  12. p

    pori Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo ndiye Kapteni bwana, a.k.a 'nyumbi ii bombi ii'.
     
  13. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Ship is in the mid of chaotic ocean! Msaada kwa captain please
     
  14. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hyo ni nambari wan ya kuchapa usngizi
     
Loading...