Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuwaunge mkono Wapambanaji kwa kukemea Mafisadi bila kujali Itikadi Za Vyama vyetu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by greenstar, Oct 15, 2011.

  1. g

    greenstar JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimegundua Mafisadi wananguvu sana kifedha pia hawahofii upinzani toka nje ya CCM kwa vile wakifanikiwa kukiteka Chama Tawala watafanikiwa kutimiza malengo yao."Kumbukeni vita vya panzi furaha kwa kunguru".....Mafisadi wapo tayari kuona nchi inachafuka wao wataenda kula bata ULAYA ambako wamesha deposit vijisenti walivyonyonya nchi yetu.

    Tusibeze mapambano ya kuwavua magamba mafisadi waliopo ndani ya CCM kwani hao watakuwa kikwazo hata Kwa chama chetu kikipata fursa ya kutawala hapo 2015.Wameshapeleka vibaraka wao hata kwenye vyama vya UPINZANI.
     
Loading...