Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TUTARUDIA HOTUBA YA BAJETI 2012 - 1013 IFIKAPO SAA KUMI KAMILI - Arusha Mambo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Arusha Mambo, Jun 17, 2012.

  1. Arusha Mambo

    Arusha Mambo Senior Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kufuatia maombi ya Watanzania wengi hasa waishio nje ya Tanzania, Arusha Mambo tutarudio Kipindi cha Bajeti ya Mwaka 2012 - 2013 iliyosomwa Bungeni Dodoma siku ya Alhamisi tarehe 14, Agosti.

    Hotuba hiyo itaanza kusikika kuanzia Sa 10.15jioni ya leo.

    tembelea www.arushamambo.com click "Sikiliza Arusha Mambo FM..." redio ikifunguka kwenye Page ya Tune IN tafadhali click LIKE au toa maoni yako kupitia info@arushamambo.com

    Arusha Mambo itarusha vipindi vyote vya Bunge vya Asubuhi (Saa 3as - 7mch) na Jioni (Saa 10jn - hadi Bunge litakapomalizika Agosti 22.2012

    Arusha Mambo
     
  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Mjadala wa hotuba ya bajeti umeshafungwa!
     
  3. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Hiyo bajeti kichefuchefu tupu kuna nini kipya ambacho wanataka wasikie ?
     
  4. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni vema wananchi wakaisikiliza vizuri ili wajue kwamba serikali yao haina dhamira ya dhati ya kuwapunguzia ukali wa maisha.
     
Loading...