Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutarajie nini CHADEMA ikishindwa Arumeru?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Makupa, Mar 17, 2012.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kuna kila dalili kuwa wana Arumeru watamchagua Sioi, kwa hiyo tutarajie cdm waje na haya majibu:
    .tumejitahidi kura zimeongezeka
    .kura zimechakachuliwa
    .mawakala walihongwa
    .mkurugenzi wa uchaguzi ni kada wa ccm
     
  2. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nyie boresheni daftari la wapiga kura nchi nzima tena kwa awamu moja tu basi...kazi itakuwa imekwisha.
     
  3. T

    Tewe JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Majibu unayo mwenyewe tangu lini mkenya akachaguliwa kidemokrasia kuwa mbungevwa arumeru?
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tutarajie nini endapo CCM itashindwa? Kun kila dalili wameru wamekataa kumchagua Sioi.

    Ubashiri ni huu, tutarajie vurugi kubwa kuliko katika jitihada ya kupoka ushindi.
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu ungejaribu kuchanganya na zako. Za Mbayuwayu huwa na tabia ya kukushawishi kupost pumba tu
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakuna mtu wa kuizima NGUVU YA UMMA. Yesu akirudi ataikuta pia.
     
  7. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    muulize sheikh Yahaya au yule mlinzi wa ziada wa Kikwete, si siyo watabiri.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    manyaunyau wewe
     
  9. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli upo juu na siasa za kihafidhina. Ikiwa hivyo magamba yatakoma.
     
  10. M

    Makupa JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ha.ha. kwani likiboreshwa itakuaje
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Daima dua la kuku huwa halimpati mwewe.Subiri manyoya uyaokote.
     
  12. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Hii ni warm up tu. Fanyeni hujuma yoote CDM ishindwe, tutakaa kimya lakini tunawasubiri 2015.
     
  13. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    CDM ikishindwa tutarajie kesi mahakamani ziada hakuna na wingi wa kesi gharama za kuendesha then kurudia uchaguzi katiba mpya inatakiwa kurekebishwa ubunge uwe ni wa kupokezana kwa mshindi wa kwanza na wa pili kesi ziishe
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hizi zote zitakuwa ni sababu kwao.
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii nayo itakuwa ni kisingizio kingine...daftari halijaboreshwa.
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Na maandamano nchi nzima...au siku hizi wameacha?
     
  17. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama unajua kitakachojitokeza wakishindwa unauliza nini sasa?
     
  18. B

    Baba C Senior Member

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sana sana tutegemee
    • mabomu ya machozi
    • matokeo kucheleweshwa kutangazwa
    • pingamizi za kutengeneza
     
  19. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hamna cha kutegemea zaidi ya maandamano.
     
  20. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Lowassa akifika Arumeru basi CCM itashinda kwa asilimia 70 au zaidi, kwani yeye ni mfalme kwa makabila ya hapo, labda CDM wangemsimamisha Mzee Power Slaa!
     
Loading...