Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutafika tu africa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Money Stunna, May 4, 2012.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Tutafika tu africa
     

    Attached Files:

  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Tutakuwa tupo nyang'anyang'a tukifika huko unakodhani tutafika comrade,kama yule star wa move ya Tears of the Sun Brues Wills pale mwisho wa move
     
  3. Mromboo

    Mromboo JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 673
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hiyo toto sijui imebeba nini jamani!!!!!!!!!!!!! naomba mnisaidie
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duuh safari ni ndefu kweli
     
  5. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Huyo wa pikipiki ni problem solver. Huyo wa kubebwa nadhani anatamani kuwa kwenye jeneza. Nadhani ni Ghana huko ndiko bado wanaendeleza upuuzi huo, eti mfalme.
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kufika tutafika japo siyo leo wala kesho nikimaanisha ni safari ndufu sana kwani hata demokrasia bado hatujaweza kuikuza na kuitetea!!
     
Loading...