Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusifanyike waganga wa kienyeji kwenye mtandao baada ya uchaguzi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pdidy, Oct 6, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    kama mjuavyo uchaguzi uko karibuni na si muda tutapata rais aliechaguliwa na MUNGU kama tuaminivyo sauti ya MUNGU sauti ya watu
    ni fuuraha yangu kuomba hata baada ya uchaguzi tuendelee kuwepo hapa ila tuangalie maneno yetu tsijeonekana waganga wa kienyeji kwenye mtandao..unajua akuna kitu kibaya kama kwenda kwa mganga akakushauri hiki na siku ya mwisho ukakikosa akika atatamani kujiua ama kukimbia vivyo hivyo si haba kuona lista ya wana JF ikipungua baada ya uchaguzi wa october.....chonde chonde wapenda tusijekuwa waganga wa kieneyeji baada ya MATOKEO..nawatakia kila la kheri
     
  2. S

    Sir Leem JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 552
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Baada ya uchaguzi mjadala mkubwa utakayekuwepo hapa JF ni CCM WALIIBA KURA!!!Akina Mwanakijiji watakuja na makala ELIMU YA URAIA BADO TANZANIA!!!nk nk
     
Loading...