Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tupende vy Nyumbani; Hii brand inatengenezwa kwa umahiri mkubwa sana, Karibuni sana!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bukanga, Apr 29, 2012.

  1. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mama zetu wanajituma sana
    [​IMG]
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Ujue zamani gongo ilikuwa ikinunuliwa kutoka popote na kiwanda cha Konyagi - ilikuwa inafanyiwa ukarabati kidogo tu halafu wanaiweka kwenye package za kisasa.
     
  4. p

    princenassoro Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una uhakika gani
     
  5. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Gongo kitu ya ukweli sana!!
     
  6. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Kaulize kiwanda cha Konyagi - au hata kwa mkazi yeyote wa Dar aliyekula chumvi zaidi yako - atajua
     
  7. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu unakula sana
    [​IMG]
    Yawezekana ulikula gongo mara kadhaa ni kawaida!
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    badala mgambo kuwaghasi hawa wajasliamali ni vyema serikali ikawajengea uwezo kama vile packaging na kuboresha mazingira ya uzalishaji wa hizi products.tuchukue mfano wa mafanikio ya chibuku na banana.
     
  9. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ukipata gongo na hii ni poa sana
    [​IMG][​IMG]
     
  10. d

    debito JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    eti ni ukweli hutumika kama mafuta ya ndege, tulikuwa tunaambiwa hivyo utotoni
     
  11. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hii mitambo kiboko wengine imetukuza maeneo ya mto manchira wazee wetu walikuwa na vijiwe vyao pale vya kuhifadhia hiyo mitambo na kuzalisha hiyo kitu! lol
     
  12. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Dah hiyo ni Adv Chemistry kabsa,big up
     
  13. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Fractional distillation at it's best
     
  14. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hivi unarudi lini tuimarishe chama Serengeti au umenogewa na kupiga box??
     
  15. paty

    paty JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mkuu walizie wakenya CHANG'AA Iliwafanya nini
     
  16. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Bado naweka pamoja vijisenti vya box mzee ili nikishuka huko niweze kumdu kwenda sokoni angalau kwa wiki moja kabla sijaanza kugongea lol
     
  17. driller

    driller JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    sisi ni maviazi sana yani unakuta mtu anajisifia kua anakunywa jacks na wakati kuna brand za ukweli hapa home..! mimi nadhani mda wa kuona kua vya nyumbani ni bomba umefika ili tuamke kiuchumi..!
     
  18. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukweli mtupu
     
  19. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Mkuu umenikumbusha mbali...! Hii kitu ndo imenisomesha, hongera mama mnafanya kazi kubwa kutulea
     
  20. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mpaka kuku wanaivizia au ni macho yangu!
     
Loading...