Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tupate ukweli wa hili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Steven Robert Masatu, Sep 7, 2012.

  1. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    [h=6]FELLAS HII KITU NIMEIPATA KWA WALL YA MTU NINAYEMHESHIMU SANA, NAOMBA NIILETE KWENU TUIJADILI.

    ''''
    Amina Chifupa alikuwa anawajua........................

    Rais Jk auza nchi kumuokoa mwanae Ridhiwani asinyongwe China
    Huwezi kuamini lakini ni UKWELI

    Taarifa za upelelezi makosa ya jinai nchini China zinasema tarehe 01/7/2012, vijana wawili wenye asili ya kiafrika walikamatwa katika uwanja wa ndege wa Hong Kong usiku, wakiwa na madawa ya kulevya yenye thamani ya shilingi za Tanzania Bilioni nne, mkuu wa kitengo chakuzuia mihadarati cha uwanja wa Hong Kong Yiu-Kwong anawataja kuwa ni Ridhiwani Jakaya Kikwete na Abdalah Aman Mohamed

    Mnamo tarehe 2/7/2012 majira ya saa nne (4:13) za usiku hapa Tanzania, rais Jakaya Kikwete alipokea simu kutoka kwa mtanzania mmoja aitwae Philip Malmo ambae ni balozi wa Tanzania nchini China, Taarifa muhimu baada ya salamu ilikuwa ni Ridhiwani amekamatwa uwanja wa ndege wa Hong Kong na madawa ya KULEVYA,

    Kwa haraka, rais akamuuliza vipi suala hili limeshafika hapo ubalozini? Akajibiwa hapana ni mimi na kaimu wangu tu ndie tumepata taarifa hii mda huu, bado

    hatujaliifanya lakiofisi, tunasubiri ushauri wako mheshimiwa.

    Rais alikata simu huku hali yake usoni ikibadilika gafla, ilichukua kama dakika 20 hivi rais akiwa kimya hata kutikisa macho tu hatikisi, baadae akainua simu na kumpigia rais Hu Jintao wa China, Waliongea kwa mda mrefu yapata dakika 40 hivi, na walikonekana kama hawakubaliana kitu fulani katika mazungumzo yao. Baadae simu ikakatwa,

    Akampigia simu Malmo nakumwambia suala hili walifanye kwa siri kubwa asijue mtu yeyote, naaweke maandalizi yawe tayari yeye anajiandaa kuja kulimaliza, kasha akampigia tena simu Hu Jintao na walitumia dakika 16 tu akainuka nakusema, vijana, mwambie SD53 aandae ndege haraka kwa safari ya China,

    Gari ya kirai namba T 435 CDR aina ya Landcruiser nyeusi iliingia nakuwabeba watu watatu akiwemo rais Jakaya kuelekea airport, kama dakika 13 ikafika airport, tayari ndege ilishaandaliwa na palikuwa na maafisa watatu, wote tuliingia katika ndege ile isipokuwa yule dereva wa gari ambae aligeza mjini, hiyo ilikwa sasa ni saa 7:43 za usiku.

    Tarehe 3, majira ya saa nane za usiku kwa china, tulifika China, hakukuwa na aina ya mapokezi yoyote ya kiserikali, na baada ya kushuka tulimkuta Malmo na msaidizi wake wakitusubiri, Malmo alikuwa tayari ameshaandaa hoteli lakini kulingana na tukio lilivyo tulikubaliana tusilale na tukammwambia mheshimiwa rais amwambie Hu Jintao kuwa ameshafika. Rais alitekeleza hilo na baada ya dakika 15 maafisa watatu wa china walifika nakujitambulisha kuwa wenyeji wetu, wakatuchukua hadi alipo Hu Jintao katika moja ya ikulu ya Hong Kong,

    Kikao chao kilichukua masaa manne, na jambo kuu walilokuwa wanakubaliana ni mashariti ya kumuachia, Hu Jintao alihitaji jambo moja tu, kwamba nini serikali ya china itapata kwakumwachia huru Ridhiwani? Kilichomvutia Hu Jintao naakamua muachia Ridhwani ni ahadi ya makubaliano ya Rais Kikwete kuwa ataipa China fursa ya uwekezaji wakudumu kusini mwa Tanzania ambako kumegunduliwa mafuta, gesi, na makaa ya mawe.

    Kwakuwa sera ya china kwa sasa ni “Now we are going to Africa”, ilisaidia sana kukubali ombi hilo la jk na kuahidi kuanza utekelezaji kuanzia mwaka 2013

    Majira ya saa 11 alfajiri kwa saa za china, Ridhiwani aliletwa akiwa katika gari dogo, nakupokelewa na jk huku wakikumbatiana wote WAKILIA. Jk na Jintao wote kwapamoja wakamuonya sana nakumwambia ameliaibisha taifa la Tanzania, lakini kwakujitetea akasema sio yeye, ila inawezekana yule kijana waliyesafiri wote kutoka Ethiopia ndie mwenye mzigo huo.

    Majira ya saa 12 za asubuhi tukaondoka kurudi Tz
    '''''[/h]
     
  2. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,900
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Hii tamthiliya imekosewa kwenye umaliziaji !!!!
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    halafu hii thread kila ikiwekwa hapa mods wanainyofoa, naamini kuna kaukweli fulani hivi ingawa...
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hivi umeitoa kwenye wall ya nani vile?
     
  5. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    eeehhhhhhhhhhhhhhh! arooo! na mipetrol station yooote hiyo na mihotel yooote hiyo na midar live yooote hiyo bado...bado na poda???? duuuh hapa nakutete Riz moko jamaa wamekuinjinia kama walivyotaka kumfanyia mengi Jr.
     
  6. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,740
    Trophy Points: 280
    Bado mimi
     
  7. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,215
    Likes Received: 335
    Trophy Points: 180
    Hiyo taarifa yako ni manyehe feke(yaani haina ukweli) labda useme ni ndoto tu uliota mchana.
     
  8. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 586
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Du hadithi nyingine zinaweza haribu medula
     
  9. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Nafikiri ni katika jitihada za kuongeza number ya posts. Uko 235 mkuu kazana! Ukweli wengi hatumfagilii R1 sababu ya ufisadi wake lakini sio kwamba twameza kila tunacholishwa. Hicho hapo juu mi nimetema.
     
  10. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    hii sasa tena imekuwa too much .wanataka kufanya jf kijiwe cha porojo za kitaa
     
  11. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Not true. China strict displine won't save a trafficker....
     
  12. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,188
    Likes Received: 4,857
    Trophy Points: 280
    Hizi ndio zile mambo za "Hadithi njoo, uongo njoo, utamu kolea". Hii imekosa kingele cha "... utamu kolea".
     
  13. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #13
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    man jaribu kusoma tittle ya thread then contents, utaelewa kwamaba haya sio mawazo yangu bali ni mawazo ya mtu mwingine kapost kwa wall yake. Me yamenipa utata hayo maelezo yake thats why nikaamua niilete tuweze kupata ukweli wa hili suala na nimeiweka kama tetesi. Humu ndani kuna watu wa kada mbalimbali na wanajua mambo mengi yanayotokea ulimwenguni na ukumbuke hakuna siri ya watu wawili. Toa mawazo yako kulingana na unavyoona na sio kutupa kejeli.


    ""SISI SOTE NI NDUGU TATIZO NI CCM""
     
  14. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #14
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Haulazimishwi kukubaliana na kila unachoona na kukisikia, akili za mbayu wayu changanya na zako
    :focus:
    man jaribu kusoma tittle ya thread then contents, utaelewa kwamaba haya sio mawazo yangu bali ni mawazo ya mtu mwingine kapost kwa wall yake. Me yamenipa utata hayo maelezo yake thats why nikaamua niilete tuweze kupata ukweli wa hili suala na nimeiweka kama tetesi. Humu ndani kuna watu wa kada mbalimbali na wanajua mambo mengi yanayotokea ulimwenguni na ukumbuke hakuna siri ya watu wawili. Toa mawazo yako kulingana na unavyoona na sio kutupa kejeli.
     
  15. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #15
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    nashukuru kwa mawazo yako mkuu apo nakuelewa.
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    lisemwalo lipo na kama halipo laja, na kwa vile chini ya jua hili hakuna siri tungeje utajulikana one day na ilivyo Mungu hacheleweshi siku hizi
     
  17. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #17
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    mkuu KOMBAJR
    Hilo swali la pili nimeliuliza kwa wall ya jamaa but aliniblock na hakulijibu
     
  18. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
     
  19. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Ma bad mazee. Deuces! :yield:
     
Loading...