Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuombe Mungu maisha haya si ya kuyaishi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kakuruvi, Nov 23, 2011.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Fikiria ndio asubuhi hiyo umeaka ndio kwako hapo?

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    This is imaginary
     
  3. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sordo, tembea uone mambo kuna watu wengi duniani wanaishi maisha kama hayo hakuna siku atakaa ndani ya nyumba, kukija mafuriko hawatoki, joto kali na vumbi ndio maisha yao, temea chini!!!
     
  4. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160

    mkuu ukifika india hali hii ni kawaida sana.........ila kama safazi zako zinaishia kwa mtogole huwezi jua.
     
  5. z

    zamlock JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hayo mbona ni ya kawaida india sasa hapo wakati niko pale tulikuwa tunakwenda usiku kutembea tembea tunawakuta wahindi hasa familia mume anakuambia njoo ulale na mke wangu allafu tuwalipe pesa kuanzia $10 maisha yao ni taabu sana uwezi kuamini hata kidogo kwanza hata hapo huyo yuko kwenye nyumba nzuri sana hapo wengine wako kwenye miti
     
  6. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Halafu wakija huku kwetu matusi na dharau nyingi kumbe hata kwao ndo vile vile
     
Loading...