Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunisia Waweze Wana Nini Hata Sisi Tushindwe Tuna Nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hmaster, Feb 1, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnasemaje wanaharakati wenzangu?
     
  2. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunisia ni waarabu, sisi wa bongo....usisahau hiyo hata siku moja....kuwa mbongo kuna maana kubwa sana na tofauti kubwa sana.
     
  3. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sisi tumejaa ukondoo (eti amani), sisi ni wadanganyika, period.
     
Loading...