Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tundu Lissu: Background murua kwa ushahidi wako

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanamayu, Aug 1, 2012.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Nakumbuka Katibu Mkuu mstaafu wa CCM Bwana Yusufu Makamba katika uchaguzi mkuu wa mwaka 2010 alisema kuwa karibu wagombea wote wa CCM - madiwani na wabunge (sasa sijui kwa nini akusema na Urais) walitoa rushwa ila walizidiana kiwango tu. Sasa hawa watoa rushwa watashindwaje kupokea rushwa ili kurudisha walichotoa? Hii ni ishara tosha kuwa wabunge walio wengi ndani ya CCM ni vinara wa kutoa na kupokea hiyo rushwa. Ukiongea na wagombea wengi wanakiri kufanya hivyo!!

    Corruption report ya 2009 (angalia attachment ya vol. 1) ambayo TAKUKURU wamegoma kuitoa hadharani inaonesha kuwa karibu sekta zote ni vinara wa rushwa. rushwa ndogo ndogo imeshamiri kwenye household level na ile kubwa kwa big shots.

    Mhe. Tundu Lissu tumia reports hizi muhimu kama background ya ushahidi wako ili kuwakaanga vizuri akina Ole Sendeka wasiojua katiba wala kanuni za Bunge kwa kuomba mwaongozo kwa Spika wa kutaka kumpeleka Lissu mahakamani.

    Mwanakijiji mimi ninapungukiwa na volume 3 ya hii report ya corruption ya 2009, tafadhari, je waweza kutuwekea kwa muda au kututumia kwenye e-mail zetu privately kwani ulisema ni kubwa sana!!
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mkuu hiyo attachment Vol. 1 ya report nayo haipo! tunakuomba utuwekee jamvini mkuu
     
  3. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Niliisahau lakini nili-edit post na kuipachika, jaribu kurudi utaikuta!
     
Loading...