Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tundu Lissu afunguka bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Elam, Jul 13, 2012.

  1. E

    Elam Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mchekini Mh. Tindu Lissu anavyo kandamiza Magamba Bungeni now...

    Ananukuu matukio mengi sana hasa rushwa za uchaguzi, Uteuzi wa wakuu wa wilaya na Mikoa ambao woote ni wabunge wa viti maalumu. Lissu anahoji kwa mujibu wa katiba tuliyonayo saa mkuu wa wilaya au mkuu wa Mkoa ni wa mtumishi wa serikali ambayo inapaswa kujibu hoja za wabunge waliopo bungeni, (ieleweke kuwa Bunge ni mhimili tofauti na ule wa serikali) sasa je wabunge waha wa kuteuliwa wanafanya nini bungeni wakati wanapaswa kutekeleza yanayojadiliwa bungeni? Pili; wanapokuwa bungeni wanakuwa wanakosoa serikali hiyohiyo ambayo imewaajiri?

    Amesema mengi ila hili limenigusa zaidi;

    - majaji waliopo ni wazee, wanaingia kwa kujuana zaidi na hawana vigezo vya kuwepo kwenye nafasi zao.....

    Ndugai aponda na kuwapa mda Kambi rasmi ya Upinzani na kuwapa mda mpk jioni warekebishe kipengele hcho au walete adendum ya kurekebisha tamko hlo......

    Binafsi sioni uvunjifu wowote wa maadili katika hlo kwn ni ukweli ulio wazi......... sna sna naona propaganda znaendelea bungeni.
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Namsikia, jamaa ni jembe ni sahihi Kikwete amuogope
     
  3. W

    Wimana JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Wengine hatuna nyenzo za kumwona, anasemaje?
     
  4. k

    kitero JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toa angalau dondoo kidogo basi ili tuweze kuelewa na kukijua anachosema si kila mtu yupo kwenye TV muda huu.unatoa ujumbe kama upo FB?
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,242
    Trophy Points: 280
    Anafunguka nini? Weka habari kamili!
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Anamwaga data zipi mkuu? Tujuze mkuu wewe ndio reporter wetu.
     
  7. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    umeme wenyewe hamna na wewe uliyepata nafasi ya kusikia yaliyonenwa na lisu kwann usituwekee japo kidogo?
     
  8. MKL

    MKL Senior Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ananukuu matukio mengi sana hasa rushwa za uchaguzi, Uteuzi wa wakuu wa wilaya na Mikoa ambao woote ni wabunge wa viti maalumu. Lissu anahoji kwa mujibu wa katiba tuliyonayo saa mkuu wa wilaya au mkuu wa Mkoa ni wa mtumishi wa serikali ambayo inapaswa kujibu hoja za wabunge waliopo bungeni, (ieleweke kuwa Bunge ni mhimili tofauti na ule wa serikali) sasa je wabunge waha wa kuteuliwa wanafanya nini bungeni wakati wanapaswa kutekeleza yanayojadiliwa bungeni? Pili; wanapokuwa bungeni wanakuwa wanakosoa serikali hiyohiyo ambayo imewaajiri?

    Source ni TBC Bungeni leo..
     
  9. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jamaa huwa anaongea english bungeni'sijui kule iramba wote wanajua english!!!!
     
  10. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Njoo na habari kamili mkuu!!
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    alikuwa anawasilisha hotuba mbadala ya kambi ya upinzani
     
  12. MKL

    MKL Senior Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lissu siyo Mnyiramba ni Mnyaturu acha ***** kapige mswaki, halafu swala la English linatoka wapi nasikiliza hotuba mwanzo mwisho mbona amewakilisha kwa Kiswahili kama ni English ni yale maneno Technicals tuu.. Umekurupuka toka wapi wewe?
     
  13. Msaranga

    Msaranga JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 950
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    safi sana,Technician stella manyanya anasemaje kwa hilo?
     
  14. Ston Merchant

    Ston Merchant JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Amesema mengi ila hili limenigusa zaidi;

    - majaji waliopo ni wazee, wanaingia kwa kujuana zaidi na hawana vigezo vya kuwepo kwenye nafasi zao.....

    Ndugai aponda na kuwapa mda Kambi rasmi ya Upinzani na kuwapa mda mpk jioni warekebishe kipengele hcho au walete adendum ya kurekebisha tamko hlo......

    Binafsi sioni uvunjifu wowote wa maadili katika hlo kwn ni ukweli ulio wazi......... sna sna naona propaganda znaendelea bungeni.

    Source: Bunge Live

    Nawakilisha.....
     
  15. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,327
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Habari kama upo facebook. Mzaha huu
     
  16. F

    FJM JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hivi wakuu wa mikoa/wilaya ambao pia ni wabunge wanalipwa mishahara yote miwili? Na wanapokuwa bungeni nani anafanya kazi zao mkoani/wilayani? Na kwanini kulundika madaraka kwa mtu mmoja?
     
  17. owawajr

    owawajr Member

    #17
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hongera Lissu kwa hotuba iliyosheheni,tunaomba hotuba iwekwe humu ili iwafikie wengi zaidi
     
  18. MKL

    MKL Senior Member

    #18
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hawezi kuwa na lakusema zaidi ya kumlaani Lissu kwani anagusagusa unga wake ahahahah
     
  19. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,310
    Likes Received: 1,969
    Trophy Points: 280
    Ametaja tuhuma zote za kutekwa na kuteswa kwa Dr. Ulimboka na kuwataja wahusika Msangi, Zocka .... na kurifaa gazeti la Mwanahalisi kuwa hao ndio washukiwa waliohusika na kumtesa Dr. Uli...
     
  20. owawajr

    owawajr Member

    #20
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Lissu namba nyingine,nimemsikiliza mwanzo mwisho,mwenye hotuba aipost humu JF ili iwafikie wengi zaidi
     
Loading...