Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunawakaribisha walio wasafi kutoka ndani ya chama cha magamba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jaji, Apr 17, 2012.

  1. Jaji

    Jaji Senior Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Nimeupokea kwa furaha sana uwamuzi wa James Ole Millya kuhamia chadema na pia ninapenda kuwakaribisha wanaccm walio wasafi ndani ya chama chao wajiunge na chadema watuongezee nguvu ya kuharakisha mabadiliko" Mbowe anena
     
  2. w

    wakijiwe Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumpokea mwanachama mmoja wakati waTZ wapiga kura mamilioni wamejaa si tija, cha msingi ni kupanua wigo wa vyama na kuwafikia wananchi wote popote walipo ili kujenga nguvu ya umma yenye sauti ya pamoja ya mabadiliko......
     
  3. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM wamenishangaza sana hasa Shigela,anasema huo ni utekelezaji wa sera ya kuvijua gamba,Hivi kwa nini walimwacha ashike nyadhifa zote hizo huku wakijua ni gamba!Nape nae kasema amekisadia chama chake!
    Kweli ukiwa ccm unaweza pata mtindio wa ubongo!nasubiri maamuzi magumu ya whitehead!
     
  4. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Sisiemu UUUWIIIIII!!!!!
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hajamkaribisha pia baba yake MILLYA? EDU. Siasa bhana. Eti hatuna historia chafu ya MILLYA teh teh teh. Inabidi sasa niwe narekodi matamshi ya Viongozi ili kuyatumia baadaye kwenye kuweka kumbukumbu sahihi. Sishanghai lakni kwenye uchaguzi nilisikia SLAA akisema ROSTARM AZIZ anakihusudu chama chao, kumbe alikwenda kutengeneza njia ya MILLAYA kuhamia CHADEMA. Karibu sana EL ugombee urais kwa kupitia CDMA. Mungu wabariki MILLYA, SHIBUDA, MPENDAZOE, LOWASA katika safari yao ya kukisadia CDMA.
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sio wasafi tu hata wachafu new blue omo ipo.
     
  7. Jaji

    Jaji Senior Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sizitaki mbivu hizi.
     
  8. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Tamko hili la Mbowe limenisikitisha sana. Maana yake mtu yeyote bila kujali historia na rekodi yake akitoka CCM akajiunga CHADEMA basi uchafu wake wote unakuwa umekosheka? Sad. Mfadhili wa Millya si anajulikana? Inawezekana Milllya ni Yohana Mbatizaji amekuja CHADEMA kumuandalia Yesu njia. Basi kama Mbowe anataka kufanya 'harakiri' au 'suicide' ya CHADEMA ni kuwakaribisha Magamba ndani ya Chama bila tafakuri ya kutosha. Wapiga kura, hasa vijana, hawatakosa kuuuona unafiki huo. Na hapo ndipo imani na CHADEMA itaporomoka. Mbowe na CHADEMA wasipumbazwe na kubomoka kwa CCM wakasahau misingi na maadili ya Chama, kama ni siyo vigeugegu.
     
  9. m

    mkakonko Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napata wasiwasi sana namna wanavyopokelewa kwa shangwe wanaotoka CCM na kuingia upinzani.Si vema kukurupuka kuwapokea bila kufanya tafakari tunduizi.Kwanini sasa?pia kama wahusika wangepata nafasi walizokuwa wanahitaji,je wangetoka na kwenda upinzani?Mimi ninavyoelewa mtu mwenyewe anaweza kuwa chanzo cha mabadiliko bila kujali yuko chama kipi.
     
  10. KML

    KML JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sikuja kuwaita watu wema bali wenye dhambi ili wapate kutubu...hahahaa..waache ata hao wachafu waje bana tutawasafisha etii..
     
  11. k

    kafugugu Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ruge kwa taarifa yako huyo millya alituma maombi toka mda sio chadema imekurupuka waulize wadau sio unaropoka tu mbona lowasa amekataliwa mpaka aombe rath kwa watanzania
     
Loading...