Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TUNATESWA na DIVIDE and RULE TZ

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kyindokyakombe, Jul 13, 2012.

  1. K

    Kyindokyakombe Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana niliandika kuhusu article ya CHADEMA HATARI INAKUJA TAZAMENI.Watu wengi kwa kukurupuka walichangia hoja ile kijujuu pasipo kufikiri.Leo napenda kuwashauri wote wanaoumia na kutaka akina SLAA na MBOWE waliokamatwa leo eti wananchi waende kuwatoa pale CENTRAL POLICE.Ninachotaka kuwataarifu wale wasiojua nchi yetu kwa sasa UDINI ndio tatizo.UDINI umepandikizwa na SERIKALIi ndio maana leo WAISLAM wakisikia SLAA amekamatwa wao kwao ni tafrija so Wtz wenzangu SERIKALI ilianza kutugawa tangu mfumo wa siasa uanze na ndio maana UPINZANI haufanikiwi kwani unahusishwa na UDINI,UKABILA,UKANDA na MACHAFUKO.REJEA NCCR wakati MREMA anatamba,CUF kilipokuwa ngangari kwelikweli na sasa CHADEMA.SULUHISHO la haya ni Wtz wajitambue waamke na wakatae KUGAWANYWA vinginevyo ni NDOTO UPINZANI kushika HATAMU na hata kuandaa HARAKATI ya maana.Mungu ibariki Tz.
     
  2. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hueleweki na mantiki hakuna.
    Halafu unatukana watu kwamba wanakurupuka.
     
  3. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hebu jieleze kiufasaha- Hauleweki
     
  4. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,444
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    toa maoni ww unatakaje
     
  5. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    huna hoja kaka jipange, wewe ndio una devide watu, au umetumwa na magamba?
     
Loading...