Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunaomba Msaada kwa Wadau

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Dua, Aug 16, 2008.

  1. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2008
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tunaomba Msaada kwa Wadau Nchini Uingereza..


    [​IMG]

    For More Info Contact
    Mr Terri Place
    The Baobab Home
    www.tzkids.org

    info@tzkids.org
     
  2. C

    Choveki JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2008
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa wadau UK, msaada wenu wa hali na mali nadhani bado unahitajika. Hata kama ni kwenda tu kumwona kijana hospitali.

     
  3. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135


    Karibu kila familia inakumbwa na matatizo japo hutofautiana. Tizama hizi cases nyingine.


    Tembelea pia "The Baobab Home", very nice website.
    Some photos.





    .
     
Loading...