Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunahitaji mtu aliysoma Mweka Wildlife Fasta.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mchambakwao, Dec 30, 2011.

  1. m

    mchambakwao Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The heading above refers,plse send your cv and copies of your certificates through by PM the undersigned!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    toa details zote aisee..mko wapi ?mkoa gani? au upo kenya?
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    kwa ajili ya nini....?
    nitatumaje CV yangu kwenye jina kivuli....?
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
  5. m

    mchambakwao Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuko Arusha,uwe tayari kufanya kazi porini mfano National parks & Game reserve.Ni pm kwa maelezo zaidi,ila kwa sasa naenda lunch wakuu
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa!

    Uko makini?
    Tusije angusha CV zetu pasipojulikana!
     
  7. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Huu ndio ufukunyuku ninaoukataa toka kwa waajiri. Jitu linasokomoka huko na kuagiza mtu aliyesoma OXFORD. Sasa kuna degree ya Mweka ambayo vyuo vingine hawatoi? Unataka competence au Jina la Mweka?

    Haya basi kama haitoshi, unataka tu mtu aliyesoma Mweka, kusoma nini? Pale kuna kozi nyingi? Kwa jinsi ulivyoandika huu ufwanyaya hapa, mtu mwenye akili zake atajua unataka mtu aliyesoma mweka labda umuulize kitu kuhusu mazingira ya pale au kuna demu ulimwacha akiwa mfagiaji kwa hiyo unataka kujua hali yake.

    Tayari mpk hapo SITUMI. Kama mambo mengine yako blah blah namna hii mshahara utapatikana kwa wakati kweli? Kuna kazi au tunaenda kukaa kwenye meza tukipiga story? Hakyanani sina ajira lkn ya kufanya na watu wa namna yenu hapana.
     
  8. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuuu naona kama unataka leta matani na ma job seeker yani mtu akutumie CV via PM haya hiyo cover letter aandike nini inamaana hiyo ofisi yenu haina email adress au sanduku la posta
    hata hujasema mnahusika na nini embu funguka vizuri.
     
  9. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,593
    Likes Received: 1,205
    Trophy Points: 280
    Mulika mwizi!
     
  10. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    What is so special in Mweka that cannot be found on other universities/collg?
     
Loading...