Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunafanana zaidi...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Exaud J. Makyao, Jan 26, 2009.

  1. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii ni siri ya kudumisha AMANI na maelewano.

    Sisi wanadamu tuna mambo mengi sana tunafanana kuliko tunavyo tofautiana.

    Ukiishi kwa ukweli wa jambo hili utakuwa mtu wa amani na maelewano na watu wengi hata wana JF wenzako.
     
  2. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2010
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii ni siri ya kudumisha AMANI na maelewano.

    Bado Ni kweli kwamba,
    Sisi wanadamu tuna mambo mengi sana tunafanana kuliko tunavyo tofautiana.

    Ukiishi kwa ukweli wa jambo hili utakuwa mtu wa amani na maelewano na watu wengi hata wana JF wenzako.
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Makyao unataka kusema nini? Mbona hili liko wazi tu yaani ni sawa na kusema sisi binadamu tumeumbwa kwa udongo na udongoni tutarudi. Is this somthing to share while we all know it is obviously "obvious"? Lete vitu vipya bana tusiharibu keyboard zetu na mg bite bure lol.
     
  4. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2010
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mfamaji,
    Sipendi kusema kuwa hutazami mambo kwa undani,
    ila nikushauri TO THINK OUTSIDE THE BOX.
    Thanks anyway.
     
Loading...