Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumwombee Rais na Nchi yetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mganga wa Jadi, Feb 8, 2012.

  1. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani wananchi na watanzania wenzangu, kwa hali ya nchi inavyokwenda hivi sasa, tunahitaji neema ya mungu
    kuweza kuinusuru hali jinsi ilivyo. Mbona mambo hayaendi na maisha ya wananchi yanazidi kuwa magumu?
    Kwa imani zetu tumwombe mungu alinusuru taifa letu, najua makamanda wa CDM walisema hii nchi haitatawalika na sasa
    dalili zote zinaonesha nchi haitawaliki. Namwonea sana huruma JK, naionea huruma nchi yangu bila kujali itikadi zetu tuungane kulinusuru taifa letu.
    Mungu ibariki Tanzania na watu wake.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kumwombea kwa sasa haitasaidia!...tumeomba sana na kukesha pale PTA Halls miaka mpya yote, lakini sala zinadunda!
    Dawa atoke, awaachie wanaoweza!
     
  3. Secretary General

    Secretary General Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    PJ tuombe bila kuchoka, ni kweli bila Mungu hapa hatutoki shetani katupiga bonge la pini. Hali ni mbaya....
     
  4. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Paka J, naona hapo Secretary General amemaliza ! Mambo ni magumu ni kama hamna serikali.
     
  5. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwanini tunamsingizia Mungu ?? Mipango ya Tanzania ikichukuliwa na Mataifa mengine yanasonga mbele sisi tunabaki nyuma !!!
     
  6. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kuna mambo ya kumwomba Mungu, lakini Hali mbona like Nadine ya uezo wetu Jamari!! kwamni kumiuzuru kwa raisi lazima kumwomba Mungu? Hapa hahitajiki miracles kaka.
     
  7. King2

    King2 JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Piga ramli
     
  8. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,896
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    unajua mtu akifa anakuwa amepumzika...labda tuanze kufikiria maombi hayo..
     
  9. mwenyenchi

    mwenyenchi JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Tumwombe Mungu ili Israeli afanye mambo yake fastafasta tuweze kumchagua rais mwingine fastafasta then fastafasta tuishi kama paradiso, Haleluya!
    BWANA anaweza, nani kama BWANA, BWANA ahimidiwe!
     
  10. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani huyu ni Raisi ambaye mlimchagua wenyewe kwa kura zenu, sasa mbona mambo yanamwendea mrama mnamkimbia! Nadhani mkuu wa nchi anahitaji saport yenu kama wananchi kipindi hiki kuliko kipindi chochote! Kumbukeni hii nchi ni yetu sote sio ya ccm wala CDM tuweke tofauti zetu pembeni tumwombe Mungu ili kulinda umoja na amani tuliyo nayo.
    Mungu ibariki Tanzania na watu wake.
     
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tumeomba sana ila kila tukipiga sala sms inarudisha jibu(sir god kwenye hili amewaweka black list jaribuni kule mlipoanzia)
     
  12. S

    Sarya Senior Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    .....Matatizo mengi ni ya kujitakia/Uongozi mbovu sasa tuseme kaingiwa na pepo au nini kimemtokea maana wengi walisema ni chaguo la Mungu.
     
  13. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni shetani tu huyo ndo anajaribu kuchafua hali ya hewa! Najua tukiwa wamoja tutashinda......
     
  14. l

    laleo Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuombe bila kuchoka!!! Amen
     
  15. F

    FUSO JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,749
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    mapepo sugu hayatoki kwa maombi mpaka kwa kafara --- :lol: yanywe damu za watu
     
  16. d

    dotto JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    maombi ya nini wakati ndo chaguo lake kama ilivyokuwa inaanikwa na wana mtandao 2005?
     
  17. l

    laleo Member

    #17
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We'd all like to vote for the best man, but he's never a candidate. ~Frank McKinney "Kin" Hubbard
     
  18. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duuh...... hiyo ni noma au ndo ishu ya albino damu zao zinatuandama????
     
  19. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kweli Kabisa Tumuombee Jk akipanda ndege kwenda kuzurula kam kawaida Yake na Apotee moja kwa moja ili tuanze upya kuisuka nchi yetu...can i get Amen.?
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahahahahaaaa.....fastafatsa na bia zishuke bei fastafasta.........damn!!
     
Loading...