Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumeona. Tumepata Somo: Wakati Mwingine Tusichague Rais wa Kujikunyata-Kunyata

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ng'wanangwa, Jan 15, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Rais gani?

    Nchi inateketea. Amejikunyata tu kama kuku wa mdondo?

    Kikwete unaniudhi.

    Kweli sikukupigia kura lakini ninaamii hata waliokupa kura wanajuta kimyakimya.

    Rais gani unasubiri watu wakuandikie cha kusema kwenye makaratasi ndo useme?

    Kama huwezi kuongoza achia ngazi bwana weeeeeeee!!

    Urais huuwezi JK achia ngazi!!!
     
  2. J

    Jukwaani Member

    #2
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkubwa umenena, Jamaa yetu kalala.
     
  3. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nchi hii haina Raisi, Kunakundi la Wahuni ndio wanamuongoza huyu Ndondocha
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umeongea mkuu cjui akuelewa maana ya uraisi yy alijua ni raisi raisi tu kama jina lenyewe ovyo na ivyo alivyoshindwa kwa kishindo hope ndio kinamsononesha zaidi mpaka anatia huruma
     
Loading...