Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tume za kiserikali hizi!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rabi wa Leo, Jul 3, 2012.

  1. Rabi wa Leo

    Rabi wa Leo Senior Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa mara nyngne tena tunakwenda kuishuhudia tume ya kiserikali ikikabidhiwa jukumu la kulichunguza tukio la kutekwa na kupigwa kwa Dr.Ulimboka..Hii inanikumbusha miaka kadhaa ilipopita pale ndugu yangu Saeed Kubenea alipomwagiwa Tindikali..Vipi,ile tume ilisharudisha report?
     
Loading...