Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tume ya kova imeishia wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nsabhi, Aug 14, 2012.

  1. Nsabhi

    Nsabhi JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 1,088
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndugu wanaJF naomba kujuzwa hivi ile tume iliyoundwa na kamanda Kova kuchunguza watesaji wa Dr. Ulimboka imeshaanza kufanya kazi yake? Je kuna mwenyekujua hadidu za rejea anazotumia kamanda Kova? Je na ile tume iliyoundwa pia kufuatilia tishio la kudhuriwa Dr. Mwakeyembe nayo imeishiwa wapi? Je pia kamanda Kova atamhoji Dr. Ulimboka juu ya watesaji wake ambao yeye Dr. Ulimboka alikiri kuwafahamu?
    Naomba kuwasilisha.
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Bado hazijaanza kazi maana miongoni mwao ni watuhumiwa.
     
  3. h

    hans79 JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wahusika hawajafa kwa hiyo kazi kwisha,wao ndo wahusika unategemea nini?

    Mr Dhaifu utawala wake awamu ya pili si matakwa ya wananchi,hebu angalia ajali zinavyopishana ardh,bahari na huenda pakatokea za angani.Hukumbuki pana ndege kioo kilipasuka,na kabla hatujasahau meli baadae gari 3 za abiria na hadi awamu yake ya mwisho atapomaliza Mr Dhaifu atakuwa kuchinja wengi.
     
  4. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Jamaa hawakuijua sheria ya the dead cant talk.
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,869
    Likes Received: 7,011
    Trophy Points: 280
    hapo ndio ngoma nzito na tayari uli keshafika bongo......
     
  6. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Picha limegoma, cd ime stuck. Walijua atakufa walete usanii wa Mkenya, jamaa alipopona wameduwaa utafikiri mchawi aliyekamatwa akitoka kuwanga.
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,547
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Kova hata anajua ToR maana yake nini au anaunda tume na kuomba mipesa tu...wakimaliza anatoa ripoti uongo kwenye media kwisha!!anatumika vibaya sana na ataishia kutumiwa na kuachwa!mbeleko mwisho hapo hapo
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ilikuwa inamngoja muhusika mkuu Ulimboka aeleze vizuri pale leaders aliagana na nani na kwanini? na alikuwa na nani? na kwanini wenzake waliachwa?

    Nna uhakika atatoa ushirikiano.
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,547
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Kova hata anajua ToR maana yake nini au anaunda tume na kuomba mipesa tu...wakimaliza anatoa ripoti uongo kwenye media kwisha!!anatumika vibaya sana na ataishia kutumiwa na kuachwa!mbeleko mwisho hapo hapo
     
  10. m

    maramojatu Senior Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kesi ipo mahakamani. Tufuate sheria bila shuruti
     
  11. h

    hans79 JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Angekufa ushirikiano ungeupata toka kwa nani?majini na ardhi tayari bado mtoe na kafara za angani nyie watawala kwa damu za watu ndo fahari yenu.o
     
  12. t

    thatha JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Too much. Leteni episode nyingine hiyo imepitwa na wakati, Mimi naona bora Ulimboka angekufa tu, kwani ana tofauti gani na wagonjwa waliokufa kutokana na mgomo ule? Hizo pesa wanazolipwa hao wana tume zingefanyakazi nyingine.

    Ulimboka anavyohurumiwa hivyo, akiulizwa anajisikiaje yeye kupona huku wagonjwa wengine walifariki kutokana na mgomo ule sijui anajibu nini, kwamba yeye mungu anampenda sana kuliko wale waliofariki?
     
  13. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,547
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Kova hata anajua ToR maana yake nini au anaunda tume na kuomba mipesa tu...wakimaliza anatoa ripoti uongo kwenye media kwisha!!anatumika vibaya sana na ataishia kutumiwa na kuachwa!mbeleko mwisho hapo hapo
     
  14. t

    thatha JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    kwa hakufa sasa? Inakera sana , mjomba angu kafa kutokana na ule mgomo, Ulimboka mimi akipita anga zangu walahi namtoa roho.
     
  15. t

    thatha JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kwani kova ndiye aliunda tume au anaongoza tume iliyoundwa? Hana kosa kova, ila mimi kinchoniuma ni kwa nini tume wakati Ulimbuka anastahili kunyongwa kama ni nchi za wengine kwa kuhatarisha maisha ya waanchi walio wengi na wenye haki ya kuishi.
     
  16. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu amna tume kuna kikundi cha maagizo wapo threater wanamalizia.stay tune
     
  17. h

    hans79 JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Anza na Mr Dhaifu ndo chanzo cha yote,utakakuua vidagaa papa unamwogopa.Kama wewe una uchungu kweli anzia na Mr Dhaifu kwa ulaini wake.
     
  18. K

    Kereto Member

    #18
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    wewe mamaisara....mbona huwazi yanayowapata wa tz wenzio?acha ubinafsi, kwa kuwa nduguyo kafariki ndio umhukumu dr.uli? kwa taarifa yako...muhimbili wodi ya watoto, watoto 500 hufariki kila mwezi kwa kukosa dawa na vipimo muhimu, je hawa si zaidi ya huyo ndugu yako mmoja? pili,..muhimbili wodini ya akina mama....kwa siku moja akina mama 24 hupoteza maisha kwa kukosa huduma wanazohitaji ikiwemo dawa!! je huyo ndugu yako ni zaidi ya hawa wote? dr.uli anayajua yote haya na ndio maana kachoka kuona watu wanapoteza maisha miaka nenda miaka rudi kwa sababu zisizo za msingi.
     
  19. K

    Kereto Member

    #19
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    :yawn:
    HERI MWANAMKE NA ANENE MANENO YA KIKE!!
     
Loading...