Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuliandamana kwanini tusiandamane?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mbarikiwa, Mar 25, 2009.

  1. mbarikiwa

    mbarikiwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tuliandamana kwanini hatuandamani?

    Bushi alipokuwa anakuja Tanzania tuliandamana kupinga ziara yake maana anatuonea sisi wanyenyekevu

    Waisrael walipowachapa Hamas tuliandamana maana wanyenyekevu tunaonewa

    Mahakama ya ICC ilipomtia hatiani mnyenyekevu mwezetu Bashiri tuliandamana na kusema wanyenyekevu tunaonewa.

    Sasa Bashiri amewafukuza watoa msaada wa kimataifa kule Darfur, na pia jana wafuasi wake wamemuua mslam wa kiafrika kule Darfur kwa sababu anafanya kazi na hawa umoja wa mataifa wanaotaka kumkamata mnyenyekevu Bashiri.

    Zaidi ya hayo Waslam wenzetu wa kule Darfur wanakufa kila siku kwa matatizo yaliyoanzishwa na Bashir.
    Swali langu ni hili kama tuliweza kuandamana kwa hayo mengine yote yanayowahusu Wanyenyekevu wa kiarabu, Je hapa Waslam wenzetu wanakufa tu kwa kunyanyaswa na waarabu kwa nini hatuandamani?

    Nachelea kusema kuwa huwa tunaandamana kutokana na njaa zetu ili waarabu watuongezee mafedha yao ya mafuta.

    Tuandamane wajameni,

    Tuliandamana, kwa nini tusiandamane?
     
  2. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Duu! hii imetulia subiria wenyewe waje kuchangia utakiona!
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ukweli unauma ndo maana wanakwepa kuchangia.
    naunga mkono hoja
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    uko sasa kaka,mara nyingi huw tunaandamana tukiwa hatujui kiini cha maandamano,
    wewe jiulize, mambo mangapi yanalikumba taifa letu, tena ya ajabu,lakini ukijaribu kuwaambia watu tuandamane kwa ajili ya mstakabali wa taifa hili, hakuna anaejitokeza
    sasa ngoja wasikie israel imevamia palestina na kuwaua warabu, tunaandamana!!!
    yetu yanatushinda, sisi tuna matatizo sana tz.
    we fikiria mtu anakwambia ( tena kiongozi) anamjua mmiliki wa kagoda, ukimwambia amtaje anarudi nyuma. UNAFIKI UNATUSUMBUA SANA
     
  5. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wahusika mpo???mjibu hoja!!
     
  6. M

    Mkereme JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2009
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mwanzisha mada. Kama kawaida sio asili ya waAFRICA kuandamana. Katika nchi nyingi Madikteta na Mafashisti wa Kiafrika wamepiga marufuku maandamano kwa Wa-Tz NI LAZIMA upate kibali cha POlisi na sio kutoa taarifa kama kwa wenzetu walio Huru. Rais JK alikuwa Mwenyekiti wa AU yeye na wanzake wanamtilia kifua eti akikamatwa fujo itazidi? He is the sitting president they don't want it to happen !!![If you live in a glass house never throw stones][/I][Kwa waswahili kama unaishi nyumba yenye vioo ni marufuku kurusha mawe][/I] Who told them kutakuwepo na fujo? Southern Sudan under Garang who was killed by El Bashir with the help of Museveni there was a war for Oil for 20 years leo hakutawaliki lakini akina JK hilo haliwanyimi usingizi !!wanamtetea kwa nguvu zote unajua kwa nini labda anawachotea mafuta kwa kijiko sijui. Ndio maana kama hatujafadhiliwa na Iran au Saudia hatuwezi kuandamana kwa Sababu ya kulinda Uislamu/Uarabu wa El bASHIR. Maandamano hayaruhusiwi kama utapingana na tamko la Rais kwanza hatakamatwa El bashir ile ni sawa na kumtishia nyau mtu mzima. Kama tukipokea tende na nyama ya kondoo kutoka Iran tutaandamana hata ijumaa hii tu!!!! Wa tz bila chochote hawandamani labda CCM iwaite!!!
     
  7. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmmmmh, hii mada vipi mbona watu kimyaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
Loading...