Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuko vitani. tuungane tuwe na umoja, la sivyo ......

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mangaline, Jun 29, 2012.

  1. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Katika hali kama hii, katika wakati kama huu, ambapo upande mmoja wa walala hai unatumia nguvu kubwa kupinga na kudhoofisha upande wa walala hoi, kunahitajika kuwa na umoja, na kushauriana pasipo kupingana ili kuleta "solidarity" ya kweli. Kamanda mpigania haki, Dr. Uli, kaonewa, hivyo sote walala hoi hatuna budi kuona kama "an injury to dr. uli, is an injury to us all."
    Mwanaharakati mmoja, juzi alitusihi tufanye maandamano kupinga tendo hilo, cha kushangaza, tulipishana mno katika mawazo yake, bila kutoa "constructive idea" ya namna ya kuboresha wazo alilokuwa nalo.
    Hii inaonesha kuwa kundi la walala hoi, hatuna solidarity, na hivyo, saa ya ukombozi wa kweli si sasa na yamkini iko mbali.

    WAZO LANGU:-
    Kama kweli tunahitaji mapinduzi ya kweli, ya kuuondoa unyonge wetu, lazima tusaidiane kunyoosha wazo la kila mmoja wetu, na siyo kutoa "destructive idea" kwa kila mwenzetu. Walala hai tutambuane, tuwe na umoja.
    "ASIYE KINYUME CHETU, YUKO UPANDE WETU"
     
Loading...