Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukisema CCM wanambinu za kuiba,tunaonekana JF waongo,Soma hii

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by yplus, Apr 2, 2012.

  1. y

    yplus Senior Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikiwa Mbuguni,nimeshuhudia zogo baina ya mawakala kuhusu Mtu aliye ongozana na mwenzake kumsaidia kupiga kura ati hajui kuandika.
    Wakala wa CDM kuonyesha yuko makini,akakagua kitambulisho chake na kugundua kimesainiwa,akamuuliza umeongozana nahuyu mtu akusaidie kupiga kura mbona ulisaini hapa nyuma siku ya kupewa kitambulisho?
    Baadae ikaja kujulikana kuwa jamaa aliye ongozana nae alikuwa kesha mpa pesa huyo jamaa aipigie CCM sasa akawa anamlinda na kudanganya hivyo ili ahakikishe kura kwa CCM.
    Polisi aliingilia kati na kuamuru huyo jamaa akapige kura mwenyewe.
    CCM Noma.
     
  2. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,723
    Trophy Points: 280
    Hii style ya ulinzi inaitwa mtu kwa mtu...

    Kilichowatisha ni kauli ya KURA CDM na KULA ccm so wakaamua kumkomalia jamaa. Big up kwa wakala wa CDM kwa kuijua vema kazi yake
     
  3. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hii inapendeza sana. Kama Takukukuru wangekuwa wanafanya kazi ingekuwa kama hii.
     
  4. K

    KAKUBWA Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii nimeipenda!!!!!, CCM ni mafisadi hadi kwenye Kura. umakini huu wa mawakara uwe endelevu. peeeeeeeeeeplz.....................P0wwwwwwwwwwwwwwwwwer.
     
  5. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dogo Janja na hii ni hotuba ya mtu jasiri sana
     
  6. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawa ni wakali! Kuna mmoja katika kituo cha kupigia Kura Usa river kapelekewa chakula kwenye hotpot kumbe ndani kuna karatasi za kura! Tena mwenyekiti wa mtaa!
     
  7. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,922
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mfanyakazi wa mzungu ashinda ubunge ?
     
  8. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    duh sisiemu noma ila CDM wamewashikisha adabu!safiii
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,669
    Likes Received: 1,239
    Trophy Points: 280
    Khaa!!hii trick iko kietnamu zaidi,napenda hii k2 ...nashaur CDM iwe na TAKUKURU yake ili mbwa kamata mwizi ifanikiwe zaidi
     
  10. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Movement for CHANGE,
    Movement for CHADEMA.
     
  11. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wanasema siku za mwizi ni 40, Zimeshafika nini?
     
Loading...