Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TUKIO LA MWAKA..mchumba kakmbia na mimba..Ushaur pls

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pasco_jr_ngumi, Jun 1, 2011.

  1. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamani...
    Rafiki yangu kapatwa na sokomoko la mwaka!
    Ni hvi, jamaa anasoma Chuo kikuu Arusha na ana mchumba wake ambae wamepanga kuoana miez michache ijayo!

    Cha kuskitsha, mchumba wake ambae tayari ana mimba amehtimu masomo ya ualimu wa shule ya msingi... Huko Lindi!

    Walpangana aje had Arusha, then bint akafka Dar. Mara akapgiwa cm na mschana ambae hamjuw, yule mchumba akakasrika na kubadili njia, ameenda UDOM kwa bwana mwingne!

    Kagoma kuja kwa msela wangu, na mimba yake ya miez minne! Jaman, dunian kuna mambo! Tumempgia cm kacema hawez kuja, tukamwambia huyo mkaka, mimba utafanyaje?!

    Kitendawili, wacha tuone wakuu mnasemaje?
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    bora huyu mdada kafanya mapema
    mimba yawezekana imepelekwa kwa mmiliki halali.
     
  3. W

    Wanji Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sawa kabisa.

     
  4. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    dada Merytina, mimba ya huyu mshkaji..100%
     
  5. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mshkaji alikuwa huko mwez wa tatu at lkzo tym! Kaspend nae sana na akampachka mimba... Huko UDOM CJUW amemtongoza juz juu kwa juu... Ni ulimbukeni tu kaka!
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Asikudangaye mtu anayejua ukweli ni huyo mwanamke.Kumbuka DNA test in Africa has revelled that 78% ya watoto ni wakuchomekeana

    Huyo jamaa yako wala asiumie atafute mdada mwingine mbona wengi tu atapata
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Marytina yuko sawa,haiwezekani bint akurupuke tu kwenda kwa mtu huku anaujauzito wamtu mwingine,inawezekana akawa ameenda sehem husika,mwambie jamaa aendele na maisha yake!
     
  8. T

    The Priest JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    apande bus aende Dom,kama kwel mimba yake,huyo mwanamke c mvumilivu kasa..
     
  9. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    loh, hyo ni kweli!
    Lakn mi nimemmwambia msela atulie, huwez kujua Mungu kapanga nn! Yaan dem anagoma na kukasirika kinoma! C tunamwacha ajute baadae...
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    dada chiboko kakimbia na :mimba: ya watu
    anajipa moyo alikuwa naye............. anayejua ukweli wa .............. mwanamke
    ashukuru Mungu hajasingiziwa
     
  11. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,574
    Likes Received: 3,800
    Trophy Points: 280
    Merytina u have said it all...nliposoma hilo ndo wazo pekee lililonija!!!
     
  12. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Najua Mentor hujaelewa hii ishu!
    Wacha uamini visivyo!
     
  13. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Acha ujinga! Ulimshikia wakati anaweka?
     
  14. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,574
    Likes Received: 3,800
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli ndugu naomba kueleweshwa zaidi....kwanza nisamehe kwa kudandia treni!
    Kutokana na maelezo yako, dada kafika Dar kageuza kwenda Dodoma kwa mwnume mwingine..huna uhakika huyo mwanaume wamekutana lini, au wamejuana tangu lini..umejitetea kwamba wamejuana juzi..u never know brother!

    Alafu kuna kitu umeongea sikuwa nimekiona, huyu jamaa yako inaezekana ni kicheche sana...maana umesema kilichochangia binti kwenda dodoma ni kupokea kwake simu from mschana asiyemjua!!!
    Maelezo yako hayajajitosheleza ndo maana nikajaribu kujibu nilivyoelewa....ila samahani tena kwa kuchangia bila kuelewa!
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    . jamaa yako amshukuru sana mungu kamuepusha na bambikizi! achana na mwanamke wewe!! wana siri nzito sana mioyoni mwao, unajifanya kuwajua sana eeenh ushaona kile kitabu cha kumuelewa mwanamke kilivyo kikubwa!! hahahahahahahaha
     
  16. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #16
    Jun 1, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Na kama kweli anayo mimba yenyewe!!
     
  17. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Pasco_jr_ngumi, jaribu kutumwagia pia huyo msichana aliyempigia shemejiyo alimweleza nini? Na je hadi sasa jamaa yako anasemaje?
     
  18. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    jamaa hapa chuo alikuwa na gf, penz lao ni ful maugomv tangu wanaanza chuo. Mwshon wakaachana mwaka jana mwanzon. Huyu mdada akacema lazma atamlpa k2 flan, juz cjuw namba ya mchumba wa mshkaj kapata wap, c akamtwangia akiwa anajiaandaa... Then mdada akazma cm 3 days, akatorokea huko Udom,jana akatuma ujumbe kwa namba mpya akdai kuwa mshkaj wangu ana mke na watoto ndo maana kaenda huko dodoma...
     
  19. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Anaetaka ani- PM, NIMPE NAMBA YA HUYO MDADA NA MME MWIZI
     
  20. vena

    vena JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaaaah hiyo story nshaipata...ila inavyo onekana huyo dada nae alikua na huyo mshkaj wa UDOM long sinceso alikua tu anantafutia sabab
     
Loading...