Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tukiiba tukumbuke kuacha nusu za mdhamana mahakamani..

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Pdidy, Nov 12, 2008.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    ndugu wapenzi wa jf nimefarijika sana baada ya kuona huzuni zote na makelee yote ya watanzania hayajawasaidia kumshawishi raisi kuwaweka ndani wale walioiba pesa za epa na matokeo yake walioiba kabisa wamekwishapewa msamaha wa dhambi akiwamo yeye mwenyewe na pesa za UCHAGUZI WA CCM 2005,sasa kumekuja na hii ni kwa wale wanyonge waliohusishwa kwa shida zetu kwamba kama msaamaha aupo kwa raisi tukumbuke utakuja mahakamani,lah nimepata fndisho lingine baada ya kila mwizi wa epa kuambiwa apeleke nusu pesa,kama kinga ya mdhamana ,,

    wito wangu kama mtapa nafasi,,ya kuiba ama serikalini na kwingineko ibeni vya kutosha ila mkumbuke ammount mlioiba kuacha nusu ya pesa kwenye acc yenye jina lingine,,mnajua siri kubwa na ambayo wananchi wanashangaa mtu kama JEETU PATEL kushindwa kulipa hata mdhamana,wale walivyoiba wakajilimbikizia mali kwa majina yao,serikali walichofanya ni kukamata malizao,ndio maana wameshindwa kutoa za mdhamana,,

    wito









    IBA KUMBUKA NUSU MASALIO
     
  2. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Its true

    Now they (fisadis) are forced to swallow their own vomitus. It is disgusting aah!
    Horeee Kikwete
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Naona johson ameamua kuuza zile flat zake pale segerea ,,hizo serikali mali mnazosema zikwapi mnatudanganya!!!
     
  4. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Bado naona tunadangaywa tu. Rais ana nguvu ya kikatiba ya kuwashikilia hao jamaa mpaka uchunguzi ukamilike, kama kweli angetaka washikiliwe na hata dhamana wasipaye angefanya hivyo. Preventive detention act unampa nguvu za upolisi zisizo na mpaka. KWa hiyo wanaoema kuwa hao jamaa wana haki ya kikatiba ya kuomba dhamana na kupewa, wajue kuwa rais pia ana haki ya kikatiba ya kuwadetain indefinitely.
    Tukubali waliyosema huko nyuma kuwa hao jamaa wakikamatwa nchi haitawaliki. Kukaa rumande kwa hao jamaa kwa siku mbili tatu halafu watolewe naona ni pre planned thing, ili kutupumbaza sisi na jumuiya ya kimataifa. Kama unadhani utani, subiri uone kama kuna mmoja atarudi tena huko.
     
  5. L

    Lorah JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2008
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    usanii tu nasikia na VX zinauzwa 20mil Vogue ni 30mil. au wamewarudishia tena hizo mali ili wauze??? eti wanatafuta hela ya kuendeshea kesi sijui watahonga mahakimu au kweli ukitaka mambo yako yakunyookee nenda kajiunge na CCM sasa sijui ni CCM kikwete au CCM Lowasa? hapo utajiju.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    usanii tu nasikia na VX zinauzwa 20mil Vogue ni 30mil. au wamewarudishia tena hizo mali ili wauze??? eti wanatafuta hela ya kuendeshea kesi sijui watahonga mahakimu au kweli ukitaka mambo yako yakunyookee nenda kajiunge na CCM sasa sijui ni CCM kikwete au CCM Lowasa? hapo utajiju.


    washwasha washa moto
     
  7. M

    Mangereza Member

    #7
    Nov 19, 2008
    Joined: Oct 28, 2008
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa wanatudanganya tuone kuwa wamefanyia kazi suala la EPA lakini kimsingi hio ni danganya toto tu kwani hio kesi inaweza kukaa huko mahakamani hata miaka 20 je si lazima mtasahau tu. JK anajua wabongo hamuwezi kumfanya lolote anweza fanya lolote atakalo.
     
Loading...