Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujikumbushe dogo janja alivyokamua funga kampeni chadema..pipooooooo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mchambuzixx, Apr 2, 2012.

  1. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,271
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    [video]http://www.facebook.com/l.php?u=http%3A%2F%2Fwww.youtu be.com%2Fwatch%3Fv%3DA7Ng3Y0fa 80%26feature%3Dplayer_embedded &h=PAQHfwcp7AQEYkLXzWqU8eRY95S Q6sBU8oqzgmB6wGzPSxQ[/video]

    HUYU DOGO MANENO YOTE HAYO KAYATOA WAPI DUUUU MACHALIII KWELI NOMAAA
     
  2. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyo dogo ni noma hasa pale anaposema cdm wana Mungu ccm wana majungu
     
  3. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    CCM angalieni sana hii kauli. Mungu huwasikiliza sana wanyonge na kuwapoteza wenye nguvu.

    'WAO WANA PESA, SISI TUNA MUNGU'
     
  4. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Generation Y NO FORGERY! haki hii ni kali hapa na U-CCM wangu niko hoi. Any way Hongereni maana kama CCM hatusomi hizi ishara na kujua Kizazi hiki kina-behave vipi na tukang'ang'ania ideas za kizazi chetu ambacho kinadisapear kwa kasi, haki tutaondoka na chama chetu na watakao baki8 ndani ya CCM ni watoto wetu na ndugu zetu tu ambao wanabaki sababu ya simpathy maana labda nilimsomesha au alikaa kwangu kabla ya kuanza maisha au nilimpigia pande akapata nafasi ndani ya CCM na serikalini duh....
     
  5. Zizu

    Zizu Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimefatilia link Dogo kawachana laivu bila zengwre
     
  6. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukipenda ccm
    yakupasa uwe
    ushakunywa maji
    yaliyooshewa
    maiti!
     
  7. b

    brutooth New Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli dogo kawakilisha , pipooooooooooooooooooooooooooooooooooz, power. mungu ibariki m4c
     
  8. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Amewashusha wenye vyeo na kuwakweza wanyenyekevu
     
  9. G

    GABE100 Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tmk wanawake mmeona dume
     
  10. M

    MAPIKIPIKI Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jamani wengine hatuwezi kupata vizuri hayo maneno ya dogo.mtu aliyeyakamata vizuri tuwekeeni hapa jamvini tusome twende pamoja
     
  11. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Upepo wa mabadiliko huoo kizazi kipya tunakiandaa
     
  12. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dogo Janja ni noma na M4C imeshika kasi kwa sasa.
     
  13. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,114
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    Tuwekeeni verse hapa na ikiwezekana iwe sala yetu
     
  14. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
  15. Mufa

    Mufa Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimefurahi kama mwana arumeru
     
  16. M

    Mwanamtwa Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Safi sana dogo
     
  17. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
  18. F

    FREE MAN New Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi ipo
     
Loading...