Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujifunze kukubali kifo ni sehemu ya maisha pia........

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Dec 15, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Catholics pray before the remains of St Don Bosco at the St Joseph Cathedral in Dar es Salaam on Wednesday. Don Bosco's body is making a tour around the world to mark 200 years of his birth and 150 years of the Salesians community. (Photo by Fadhili Akida)
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mimi ni Mkatoliki lakini hizi imani za kishirikina siziafiki......................ninaamini aliyekufa hana uwezo wa kukuombea.........yupo kimya akisubiri hukumu yake siku ya mwisho.....................soma Psalms kwa ufafanuzi wa ziada.....

    Psalms 6:5 "For in death there is no remembrance of You; in the grave who will give You thanks?"

    Mathew 22:32 'I am the God of Abraham, the God of Isaac, and the God of Jacob'? God is not the God of the dead but of the living."
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    bible ni pana sana na kila mtu anaielewa kivyake
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    ni lazima uongozwe na ROHO MTAKATIFU ili uweze kupata tafsiri sahihi....................ukikurupuka kama hawa waheshimiwa utaanza kuabudu miungu ambayo hata huhifahamu...........sielewi kwa nini huyu Mtakatifu don Bosco hajazikwa hadi leo...........

    soma DEUTORONOMY 34: 5-6 " So Moses the servant of the LORD died there in the land of Moab, according to the word of the LORD. And He buried him in a valley in the land of Moab, opposite Beth Peor; but no one knows his grave to this day."

    Kama Mwenyezi Mungu aliona busara na hekima ya kumzika mtumishi wake Musa yawaje sisi tung'ang'anie maiti?
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Pelekeni hizi habari zenu kwene jukwaa husika..msitake kupollute majukwaa
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Ninachoshangaa huwa hao watakatifu wengi wametoka Italy na Ulaya......
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mkuu hizi ni Ibada za sanamu.....ni kama vile kusali Rozali,Kubusu au kusujudia sanamu za bikira maria au Yesu.…kwa sababu Biblia ina Kuomba kwa imani katika Jina la Yesu (Yohana 14:13, 16:23, Matendo 3:16).
     
  8. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Hii sio biashara kweli?? Mi navyojua Biblia inakataa ibada za wafu na hii ni mojawapo this is not right
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    lakini agustino ni mwafrika wa huko kaskazini mwa afrika..
     
  10. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Mmoja? Kati ya watakatifu wangapi?
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Wengi wao....sio wote...hata Bakhita katokea Africa and soon mtakatifu Nyerere atatokea Tanzania
     
  12. s

    sha Senior Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana ndg yangu,ikiwa mbingu ni moja hata kuelewa neno la mungu lazima kuwe kumoja, ukiona tofauti yeyote jua kuna makosa ,tafuta kweli ni ipi, ukitaka kuelewa pasipo kwanza kuamini hutakaa ulielewe neno la mungu hata siku moja, maana sio kwa uwezo wetu bali kwa kuwezeshwa, nabii yeremia alitakaswa kwa kaa la moto, wanafunzi wa yesu wenyewe walikuwa hawamwelewi wakabishana wao kwa wao ktk mafundisho mbalimbali mpaka walipompokea roho mtakatifu.
     
  13. A

    ATUTA Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo kwenye red sio yeremia ni nabii isaya
     
  14. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    "Mkila Tunda la Mti huu hakika Mtakufa"

    Hapo ndipo napoipendea Bible ,Kila mstari una uwezo wa Kuanzisha Kanisa.Halafu hiyo hiyo moja wote wanaisoma ,ila tafsiri yake sasa,manabiii kibaoooo!!!na kila mmoja anaponya, kila mmoja ana roho mtakatifu kuliko wengine,mnabaki kuumbuana wenyewe.Lakini mwisho wa yote wote ni vipofu mnaoongozana njia ...Hizi dini hazikufaa huku kwetu.
     
  15. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    Duh Imani ni jambo la ajabu sana hawa jamaa wamekazana kuweka mikono kwenye jeneza la maiti ya Don Bosco utadhani Bible inaandikwa kimakonde kumbe imetafsiriwa kwa lugha mbali mbali Kiswahili kikiwemo Wafuu hawana nguvu juu yetu wala hawawezi kutuombea wala hatuna uwezo wa kuwaombea ikiwa waliishi vibaya wakati wa uhai wao.

    Hosea 4:6 Watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa.


    [​IMG]
     
  16. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sasa hapo lengo ni nini hasa?Wanamuomba huyo mtakatifu au wanamuombea msamaha kwa mungu?
     
  17. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwanadamu akishakufa safari yake ndo imekwisha hata tukimuomba au tukimuombea hatupati msaada wowote kwa sababu Mungu wetu si Mungu wa wafu badi wa walio hai, huyo safari yake imekwisha cha kuangalia ni mimi na wewe siku ya mwisho tutakuwa wapi. huyo wala hana mawasiliano na Mungu kabisa.
     
  18. Radical

    Radical JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    The man was burried, but many years later when his grave was opened his body among other things remained the same...
     
  19. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wee ngoja tu.... baada ya kama miaka mingine 200 hivi tutajikuta tunaabudu makampuni ya wawekezaji barani mwetu!!!
    "...shirika takatifu la Barrick"
    "... kampuni takatifu ya Dowans"
    "...saint Miller Group SA"
     
Loading...