Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujifunze kufanya tathmini ya ndoa kila baada ya miezi sita

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BASIASI, Mar 10, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ndugu wapendwa
    najua wajasiriamali watanielewa mapema ..lakini leo hii tukokwenye ujasiriamali wa mapenzi
    kila kitu kila jambo lazima liwe na matarajio fulani..katika matarajio ni lazima upitie baadhi ya mambo moja wapo ni tathmini...
    Tukumbuke wengi tunaingia kufanya tathmini kabla ya ndoa ili uweze kujua huyu anafaa kuwa na mimi mpaka kufa ama mpaka nikifka icu ama nikiwa wodini atakuwa ashanikimbia

    vivyo hivyo baada ya kuamini kwamba ndie katoka kwa mungu naomba leo siku nzima tunafuarahia kuona gari zikiwa na rangi mbali mbali kusubiri mchan na wengine sikuhizi wamemamua kuoana saa kumi na mbili....

    Sisi tulioingia kwenye jamvi ni vyema siku kama hizi hatakama ujaalikwa kwa sababu ya aubaili wako kwenye harusi yyoyote ni vyema chukua muda huu kuanza kufanya tathmini ya ndoa yako
    angalia
    1..wapi umekosea
    2.nini mwenzako apendi umfanyie
    3..angalia je kama baba unahudumia familia vilivyo??unafanya majukumu yanayostahili kama mzazi??
    4..kaeni muangalie mnaitaji ndoa yenu iweje hiiikijumuisha maisha yenu kiujumla...na ichukue muda gani muwe mmefanikisha malengo yenu
    5..angalia wapi mwenzio huwa anafurahia kitu unapokifanya..na hililitakufanya kuwa na furaha popote ukialikwa wakati wenzio wanaandikwa kwenye kadi ya mr n mrs xxxx we unaishia kukata mr ama mrs na kwenda mwenyewe wakati umeshaolewa hiyo aisaidiii huyo ni wako wa maisha soln jaribu kuangalia wapi mnakosea wapi mnafurahia na nini mnatakiitaji kuwekeza kwenye ndoa zenu..wajasiriamali wanawekeza pesa na wewe unatakiwa kuwekeza upendo madears kama mnaitaji kufika pale mnapoitaji kwenye ndoa

    wish u all the best vyema ukaangalia hii divine invest ikusaidie kufurahia ndoa yako
    jumamosi njema
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Darasa zuri kwa kweli...
     
Loading...