Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuipongeze Original Comed-kipindi cha jana.......!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tasia I, May 4, 2012.

  1. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Good morning Jeiefu!
    Me wala hua sio mtizamaji mkuuubwa sana wa hii kitu,
    kinikutatu katika ptapta zangu ndo naangalia.na hivyohivyo jana nikawa
    nipo sehem napata riziki yangu ikajileta.
    Kiukweli Masanja alifanya kazi kubwa sana.
    Tunajua kua kuna msanii ataitwa sajuki na ni mgonjwa sana.
    Alichofanya masanja ni kuhamasisha uchangiaji wa fedha wa jamaa huyu ili aweze kwenda india
    kutibiwa.ingawa alikua anahamasisha kikomed zaidi lakini ilikua ina-touch na naamini atafanikiwa sana.
    Niliipenda sana, manake juz tumemoteza msanii wetu mkubwa sana, tunajua kua yeye aliondoka ghafla
    lakini kwa nini htunataka kushinwa kutetea maisha ya sajuki ilhali tunao uwezo wa kufanya hivyo?
    nawaomba wote wenye moyo wa kizalendo na mapenzi mema na sanaa ya tz na ntz kwa ujumla
    waipongeze original comed ya jana kwa kumchangia sajuki.

    Ni hayotu.
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Nadhani hii inafiti zaidi kule jukwaa la Celebrities.
     
  3. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    si walituambia tumefulia na kama vipi tuwapotezee, sasa wanaomba msaada wa nini?
     
  4. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,289
    Likes Received: 14,662
    Trophy Points: 280
    niliipenda pia,mtu anaumwa hakuna msaada akifa unapeleka mchango milion 1 haina maana
     
  5. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,289
    Likes Received: 14,662
    Trophy Points: 280
    hajaomba msaada hata hivo, anahimiza watu wamsaidie sajuki...ulimsikia anasema "nahitaji msaada"?
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni maisha ya mtu hayo, achana na vijimaneno na revange ambazo hazina mpango! kama huna moyo huo, potezea waache wengine watoe!
     
Loading...