Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuipitieni katiba ya zamani kwanza ili tusio ijua tuijue.

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by McEM, May 22, 2011.

  1. McEM

    McEM Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli mabadiliko ya katiba yanahitajika lakini hii ya zamani walio wengi hatuijui tuelimishwe kwanza ili twende pamoja.
     
  2. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni kitu gani hasi ambacho unahitaji kuelimishwa? Pitia katiba halafu utuzuje, Pata nakala ya katiba yako: kama uko dar es salaam au Zanzibar jaribu kupitia duka la mpiga chapa wa serikali bei ya nakala moja ni shs 5,000/= tu.
     
  3. McEM

    McEM Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninacho taka kujuzwa haswa juu ya haki zangu za msingi kikatiba nkiwa mtumishi wa serikali kuu badala ya s/order nijuayo
     
Loading...