Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tuinue vichwa vyetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kulwa doto, Dec 28, 2011.

  1. k

    kulwa doto New Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kufuatilia kitabu cha the key of this blood,utaona jinsi freemansons na wakuu wa din zetu wanavyochangia ktk swalazma la "new world order"kama jf jiandae kwa upande uliosalama
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,896
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Huko tanzania mmeshaanza kutekeleza NWO: tazama Z'bar kimebaki chama kimoja tu, na kuanzia mwakakesho hakuna kununua wala kuuza bila kuwa na kitambulisho chenye alama ya mnyama. Na sasa kutokana na ulegelege wa serikali kutimiza matakwa ya wenye NWO ndo maana vitu muhimu kama mafuta, umeme nk havipatikani japo viko kwa wingi.
     
Loading...