Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuhoji Gharama za Safari za Nje za Viongozi wetu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zed, Oct 25, 2011.

  1. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Uwingi viongozi wa juu na safari zao za nje ya nchi ni mzigo kwetu watanzania. Ni hivi majuzi tu waziri mkuu amerejea kutoka Brazili na Marekani, leo hii Makamu wapili rais wa Zanzibar yuko Uchina, Makamu wa rais yuko Uswiss, baada kurejea kutoka Msumbiji na rais mwenyewe ameelekea Australia. Je nina analipiga gharama hizi zote? Je kwa matumizi haya kodi za wanachi zinatumika vema. Wabunge tunaomba kikao kijacho ulizeni gharama za safari ili wnanchi tujue!
     
  2. R

    Real Masai Senior Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kusafiri sio shida, tabu yangu ni msafara wake ulivyo mkubwa sana, ukilinganisha na faida tunzopata.....yani inauma kweli na kodi ninayokatwa halafu kijijini kwetu hata maji hamna na ndugu zetu hata madawa kwenye zahanati ni za shida...ww ngoja tu iko siku
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kuhoji safari za nje za viongozi ni mbali sana . Hata safari za ndani tu zina mswali mengi.

    Hoji gharama iliyotengwa kwa mafuta ya wiki ya VX ya wiziri au mkurugenzi wa wizara kuutoka masaki hadi Posta alafu linganisha na ghaama za mafuta inazopewa gari za dharura za Polisi. au ya ya kufanya patrol.

    Hushangai gari ya polisi inaosa mafuta lakini gari ya kibosile tena VX haijwai kukosa mafuta.

    Siasa ndio UTI wa mgongo wa Tanzania.
     
  4. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ivi kama hamjui mshahara wa rais mnategemea kujua gharama zake?
     
  5. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    ndiyo maana ccm hawako tayari kutengeneza katiba mpya.
     
Loading...