Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tueleweshane kuhusu hili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by IGWE, Oct 17, 2011.

  1. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Wadada tujuzane kuhusu hili.
    Nikimwambia mpnz wangu anenepe(anakunja sura kuonyesha kutokubaliana na ninalosema)na kuanza kusema eti mbona kanenepa sana siku hizi,nikijaribu kumng'ang'aniza anarusha mawe.

    Akiniona nasalimiana ama kuongea na mwanamke mnene_anasema unapenda niwe kama huyo mdada,na mm kwa kujua ananitega naamua kupotezea,..life goes on

    Leo niko hapa kibaruani kwangu,nimekutana na dada ambaye ninafanya nae kazi na ni rafiki yangu(hakuwepo kwa almost 1 month)nimemwambia amenenepa kaja juu/kakasirika kimtindo.....nikakumbuka yale yaleeeee ya kwa mpnz wangu.

    My take:Hivi dada zetu mbona hampendi sana kunenepa/kuambiwa mmenenepa?.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    niambieni plz
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wewe unapenda kunenepa?
    nini faida za unene?
     
  4. Beautiful Lady

    Beautiful Lady Senior Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sipendi kabisa kunenepa because unene ni hatari kwa afya na nikinenepa sipendezi.
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Yeah!...mimi ni mnene,..napenda majimama manene,......je?...wewe bebii ni mnene,...na kwa nini hampendi kuambiwa wanene,
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    now you are coming_kwa mbaali naanza kupata mwanga.
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    mimi pia ni mnene.....(ofcoz najua unajua hilo).......na nazidi kunenepa.......lakini kama unajua hataki kunenepa si umuache....unamkera ujue.......(na wewe upungue sasa....khaaa.....ka kitufe....)
    kumwambia mwanamke yeye ni mnene ni kumnyanyapaa....(nisiulizwe kwa nini)
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    puuuu!!! unene !! siutamani na wala siutaki
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    yap_Preta nimekupata,yaani hata comment zenu zina harufu ya hasira flan hivi,...lakn na wewe unatakiwa upungue kidogo bana,...mimi sitaki kupungua hata kidogo_zaidi ndio ntaongeza kidogo
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    au ndio mambo ya umiss,.....of coz uko fresh feis buku
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    mi sipungui wala nini.......ni kweli kunenepa huwa wadada wengi hawapendi lakini pia kuna wachache kama sisi ambao tunajivunia unene wetu.....
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    sasa mnatupa shida sisi tunaotaka mijimama,...kwetu kijijin ukimpeleka mwanamke kama feis buku_mshua lazima arushe mawe akifikiri haujui kumtunza mwanamke,....sasa wengine hatupendi kugombana na wazazi bana
     
Loading...