Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuacheni utani Life la Majuu ni zaidi ya Mavumbini Tanzania

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Yo Yo, Dec 23, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Tuache ubishi na vichwa ngumu....aisee maisha ya majuu ni kubwa kuliko zaidi ya haya ya Bongo mavumbini.....Majuu ninayoizungumzia sio ile ya Slovania,Romania,Ureno na wenzie....majuu hii ni ile ya @USA,australia,canada na Ulaya magharibi ....wakuu huko watu wanakula bata si mchezo hakuna uzushi uzushi kama wa bongo mavumbini......
    Questions....kwa

    Now why should I want to go back to the nightmare called Tanzania? Not that I do not love tanzania; but that I love myself more. The almighty rescued me from that place many years ago. I have lived a good life here in the US. Why should I want to return to a place where on a daily basis, I would be angered by the actions of the government and almost everyone that surrounds me?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    inatofauti gani na life in village is better than life in town. Form 1

    mbona kuna topic nyingi tu very interesting na zenye manufaa

    kwa nyongeza kupanga ni kuchagua, umeamua kuwa Ocol waache akina lawino nao wana fikra zao.
     
  3. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Hongera kwa hilo...Sisi wengine tutaendelea kushangweka na nightmare yetu hii hii...Tukipata chance tutakuja kukusabahi sio mbaya..otherwise,Tanzania na shida zake tutaendelea kukomaa nayo yaani saaanaaaa tuuuu kibishii..
     
  4. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,590
    Likes Received: 2,528
    Trophy Points: 280
    Tanzania ndo mpango mzima,napenda sana bongo.Extended family.Ulaya siyo paradiso nako kuna matatizo yake.
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mkuu umelazimiswa kupitia hii thread?
     
  6. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ni wewe huyo?

     
  7. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kakosa FUPA huyo.
    Angekuwa nalo BONGO ni zaidi ya huko anakoshadidia.


    Awaulize wazungu kwanini wakiskia wanarudi kwao wanalia kama watoto!
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    umenilazimisha kuchangia kwa kunichoma makalio kwa tuthpick

     
  9. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Changamoto tunazozipata ugenini zisaidie kuboresha nchi yetu, na si kuikimbia!...Nani atakayeibadilisha?
    Nakushauri urudi nyumbani uungane na nduguzo, mumwondoe mkoloni mweusi!
    Hata kama utastarehe vipi huko, lakini bado si kwenu!
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Tupo wote mavumbini....arifu
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    mi nawaza nitarudije home
     
  12. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani uliondokaje?
     
  13. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Anakwambia hakuna sehemu yenye bata kama huko....sawaaa,ila hata sisi hatupo nyuma kwenye kula bata..kama kuna watu wanaweza wakajichanga ili wakatie heshima kwenye ulabu then ujue hata huku bata lina exist...kama mtu anaweza akajichanga ili akale bata na beibe wake nje ya mji basi ujue hata huku bata lipo..na wananchi wana-enjoy saaana tu,umeme umekatika..watu wanahamia kiwanja chenye upepo...au hapo hapo wanatoka nje wanapata AC ya M'Mungu....saaaaafi...
     
  14. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Hiyo paragraph yako ya mwisho kama inaonyesha upo USA au...nime-misunderstand hiyo statement? Correct me..
     
  15. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Nime copy somewhere nika edit na kuibandika hapo.....tupo wote tunakula mavumbi arifu....wenzetu majuu wanakula happy si la kitoto
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,158
    Trophy Points: 280
    maisha ni vile unavyoyachukulia...

    na kula bata, ng'ombe , mbuzi, ngamia ni vile unavyokuchukulia, kunatofautiana kati ya mtu na mtu.....

    na mapenzi ya mahali fulani iwe bongo au ulaya ni vile moyo wako unavyopendezwa....
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Maisha popote, pochi lako tu babu.
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    wewe yoyo umepigika huko unawaza waza kwenda ulaya..mafuriko nini?
     
  19. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    jamani mie nashangaa mnaosema huku nje si kwetu,sehemu umekaaa miaka yote,unaenda church,una marafiki unafanya shughuli zako za kila siku bila kubugudhiwa na mtu....this is more than home to me.
     
Loading...