Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tsup JF

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by OkSIR, Jun 8, 2009.

  1. O

    OkSIR Senior Member

    #1
    Jun 8, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello dears;nafurahi kuwa nanyi kutoa maoni na mawazo yatakaowezesha kusihi kwa amani na upendo .....nawatakia kila la kheri nawapenda wote
    rgds
    oksir
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jun 8, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    Na mimi nakupenda
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    karibu ila naomba tupendane si kunipenda..
     
Loading...