Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Transfoma ya Chalinze yahamishiwa Dar kupunguza makali ya mgao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Dec 8, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    UTOKANA na mgao wa umeme unaoendelea hivi sasa, Wizara ya nishati imechukua uamuzi wa kuhamisha transifoma
    kutoka Chalinze ili ije itumike jijini Dar es Salaam kwa ajili ya kupunguza makali ya mgao wa umeme.
    Tayari wizara hiyo imeshaagiza wakandarasi wa shirika la umeme kuhamisha transfoma hiyo ije jijini Dar es Salaam ifungwe katika kituo cha Kipawa na iwashwe kwa madhumuni ya kupunguza makali ya mgao wa umeme.

    Wizara hiyo imetoa siku nane shughuli za ufungaji transofoma hiyo umalizike.

    Transfoma hiyo imechukuliwa kutoka Chalinze ilikuwa ni ya mradi mwingine wa kuboresha umeme katika mikoa ya Pwani,Tanga, Mwanza na Shinyanga.

    Bw. Abdulah Feresh, Meneja Mwandamizi wa Udhibiti Mifumo na Njia Kuu za Umeme alisema kwa muda huo uliotolewa wataweza kumaliza kazi hiyo kwa kuwa watahakikisha wanafanya kazi kwa saa 24 kila siku.
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Kutowa kifungo cha shati kuweka kwenye suruali hakuondoi kuwa uchi
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hiyo kali kwanini wasinunue mpya faster
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Hawana hela
     
  5. MANI

    MANI Platinum Member

    #5
    Dec 8, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,854
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Pesa zimeisha kwenye mabango ya uchaguzi.
     
  6. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mbona watu tunalipia umeme kila mwezi inakuwaje waseme hawana mawe na wakati gharama zipo juu sana za umeme hv pesa yote inakwenda wapi!!nchi hii sijui tumelaaniwa!
     
Loading...