Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Transcripts are not allowed!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ropam, May 31, 2012.

  1. ropam

    ropam Senior Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari wadau,
    Hivi employer anaposema hataki transcript....ina maana anataka cheti gani cha chuo? au ndo ile leaving certificate? for once nilihisi lile tangazo la kazi la serikali limekosewa...hasa pale kwenye masharti ya kuomba kazi kipengele cha 8! kwa transcript,provisional result etc hazitapokelewa!
     
  2. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Wanataka vile vyeti kamili vinavyotolewa na Baraza la Mitihani.
     
  3. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wanata vyeti halisi vya sekondar mpaka chuo, na si result 3p or transcript or maelezo ya aina yoyote yanayosimama badala ya vyeti.
     
  4. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    transcrit ni vielelezo ambavyo mara nyingi hutumika kuelezea sifa za mtu kielimu wakati vyeti havijatoka.
     
  5. N

    Ndikwega JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 3,833
    Likes Received: 965
    Trophy Points: 280
    How about Universities' Transcript,actually they have not specified?Msaada please.
     
  6. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndikwega haziruhusiwi, kama hauna subira mpaka utakapopata, na hiyo ndo hasara ya chuo kutokutoa cheti mapema.
     
  7. ropam

    ropam Senior Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu vyeti vya chuo vipoje...mi huwa najua hii trancsript yangu ndo cheti koz ndo kina matokeo na mchakato wote wa kiacademia, kile cheti kingine ni cha award tu! nipeni mwanga hapa ndugu zangu
     
  8. P

    Prince Dikembe Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MSAADA:

    1. kuna post kama za Tutorial Assistants vigezo uwe na GPA kuanzia 3.8 so ukiweka cheti 2 cha chuo ambacho kinaonyesha class/grade tu watajuaje kuwa ume-meet vigezo?

    2. Kwa mfano nikaambatanisha vyote (Cheti na Trancript) kutakuwa na tatizo kweli hapo wadau...!?

    NAOMBA MNIJUZE TAFADHALI WADAU!!
     
  9. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    they need only cheti na sio transcripts or result slips or any kind of testimonials whatsoever. just bring us yr vyeti and not otherwise.
     
  10. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    unataka mwanga upi nawewe utak kuelewa THATS WHY KIKAITWA TRANSCRIPT NA KINGNE KIKWAITA CERTIFICATE, THEY NID A CERTIFICATE ELEWA.
     
  11. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    Dont complicated issues guys,wanataka basically 3 certificates form 4,form 6 na cha chuo incase una cha proffessional bodi ndo unakiongeza,thts ol
     
  12. M

    My prince Member

    #12
    Jun 2, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wangekubali transcript maana sioni kama zina tatizo.
     
  13. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa sisi wengine chuo chetu bado hakijatoa hivyo vyeti kwa hiyo ndo tumekosa hizo kazi jamani, mi naona wangekubari tu hata statement of results tu au transcript, hivyo vyeti badae vikitoka watavipata2
     
  14. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ndo inabid mpungue mana 2ko weng wa toka mwaka juz kitaa!
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Transcript ndio zinakuwaga more descriptive kuliko vyeti. Provisional results are plainly NOT acceptable by any standards, sasa sijui zaidi maana nchi hii kila kitu chaenda kinyumenyume.
     
  16. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    tz kinachowezekana hakiwezekani, na visivyowezekana ndivyo vinawezekana...ni katika kutaka kukomoana tu.
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kuna cheti mdau,mfano udsm huwez kukipata hadi upate transcript,na siku ya kufata cheti uende na transcript yako
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    utakuta wazo limetolewa na mtu mmoja tu,,,,,wametoka kwenye experience sasa wapo hapo kwenye vyeti,ila walonavyo wavifate vyuoni mwao bhana
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    aisee,pole sana mdau,ulisomea nini hasa???????

    Na wapi????
     
  20. zagalo

    zagalo Senior Member

    #20
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 119
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ni nchi gani wanaotumia transcript badala ya certificate? Kama huna cheti, subiri tu vitoke. Sio kutoa lawama zisizo na msingi
     
Loading...