Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tra hii ni haki?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Watunduru, Feb 15, 2012.

  1. Watunduru

    Watunduru Senior Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kuelimishwa,mamlaka ya mapato ktk kukadiria kodi wajasiriamali kwa mwaka huu wa 2012-2013,hapa ktk wilaya ya tunduru,wanahitaji bank statement ya mwaka uliopita na kwamba makadirio yate yatatokana na pesa iliyoingia na kutoka bank kwa kipindi chote cha mwaka uliopita bila kujali kwamba kuna pesa ambazo hupitia ktk akaunti kwa sababu moja ama nyingine lakini haziwahusu wenye akaunti.sasa kutumia bank statement kama kigezo cha makadirio ni haki,sheria,au kuwakomoa wajasiriamali?
    Nawasilisha.
     
Loading...