Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TPRI wameshaita watu?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kaaa, Mar 15, 2012.

  1. k

    kaaa Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenye taarifa za Tropical Pesticide Research Institute (TPRI) nafasi za mwezi December mwaka jana!
     
  2. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Walishafanya interview tangu tarehe 01/03/2012.
     
  3. k

    kaaa Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru mdau Kinyungu kwa taarifa!
     
  4. k

    kalanga Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mkuu wale wasanii sana.walikuwa na kijana wao pale mtoto wa bosi ndio wamemuweka.wala tangaza nafasi na kufanya interview kama protocol au demokrasia.
     
  5. k

    kaaa Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee mbona sijakuelewa, kijana wao wakati wametangaza nafasi nyingi sana.Ungeniambia vijana wao ningepata picha!
     
Loading...