Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tp Mazembe vs Lion

Discussion in 'Sports' started by engmtolera, Apr 3, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Jamani hiyo mechi haijaanza tu? ama sio leo? maana naona kimya hatupati updates ya mechi
    please nijuzeni wakuu kuhusu hiyo mechi kama ipo
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Mechi inaanza 9.30 muda bado saa hizi saa 8.40 mpira gani saa 8 mchana??haya sio maigizo ya ze comedy wewe....
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    punguza hasira hujui wapi nilipo,ndio maana nimeuliza kama ningekuwa najuwa nisingeuliza,kwani hakuna mechi zinazo chezwa mda huo uliotaja? ama hujui mambo ya mpira yalivyo,hata saa mbili asubuhu ama usiku mechi huchezwa,
     
  4. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    duu mwana kwanza nikushukuru kwa hii link,pili samahani kwa usumbufu,hii link ni msaada kwa mechi nyingi sana kwangu kutambuwa matokeo ya michezo mbalimbali
     
Loading...