Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TOYOTA Vtz inauzwa.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ENZO, Dec 21, 2011.

  1. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Nauza TOYOTA Vtz ,rangi ya kijani yenye namba T 364 BFD. Nimeiokota imeletwa na maji ya maafriko.Haina kadi ya gari wala nn! bei maelewano. aliyekua tayari kuinunua aniPM.
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,758
    Likes Received: 1,883
    Trophy Points: 280
    Duh!!!
     
  3. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tufanye swapping kwani mi nimeokota Rav4
     
  4. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Umesema rangi ya kijani?Ipeleke ofisi za ccm zilizo karibu na hapo ulipo!!
     
  5. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hahahah, mkuu umenivunja mbavu haki ya mungu, sasa kaka funguo umezipata wapi? Kama unataka kumsaidia mwenyewe nenda TRA na registration no hiyo watakwambia nani mwenye gari. Litunze na tangaza sehemu mbali mbali utapata tu ufumbuzi.
     
  6. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Cyo ya ccm itakua ni ya pale jangwani kwenye lile jumba lenye rangi y kijani na njano.
     
  7. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    you made my night mkuu! Nimecheka kinoma...teh teh teh..
     
  8. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Cha kuokota si chakuiba, ndio ishakua yangu hivyo naichongeshea funguo hlf naiuza bei y nokia mchina.
     
  9. a

    ammah JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahaha...duh wapi hio mkuu na mm naweza kuokota v8
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Rangi ya mafisadi ndiyo itainyima bei! Lakini labda Rejao,ritz,thatha,mzee na wale mabest wake kwani kuna atakaye jitokeza maana kuna tetesi ya kwmb wamekunywa maji ya bendera!
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Mvua zikianza kunyesha Kasimame katikati ya MTO MSIMBAZI.
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Hah! rangi ya magamba!! ngoja nifanye mpango niichome moto ......hao nikiwatajia wainunue kw bei y V8 mbana watanunua kisa ina rangi y ufisadi.
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa anatafuta tu njia ya kuadvataizi pleti namba za gari lake!! Vitz ya kijani umeionea wapi? Magari yote ya Kijani hapa TZ ni ya level ya juu...nafikiri reason unaijua!!!
     
  14. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwakweli mmenivunja mbavu! JF is never boring.
     
  15. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Mkuu rangi ishakunyima soko la vtz yako...
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Lol! Nilifungua uzi ili nikuulize hiyo gari inajua kuogelea? Naondoka mabega chini kama Tom ze cat!
     
  17. k

    kev Senior Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ichinje uiuze rejareja.mi nataka filta
     
  18. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Nimecheka sana. Hata hivyo modz waipeleke hii habari pale Jukwaa la Jokes
     
  19. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Siyo utani mkubwa, ni kweli naiuza sema hii rangi ya NUX ndio imenikosesha wateja, hakuna ht aliyeiulizia!!
     
  20. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Njoo nikuuzie bure.
     
Loading...