Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toyota VISTA Inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Mar 26, 2011.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35


    Saloon, silver, 1999, petrol, 1790cc, imported from Japan first registered in TZ in 13/08/2008, driven by a lady from Sinza to Mlimani City, 41,345km price 7.3mil.Contact 0784225000
     

    Attached Files:

  2. Jamesh

    Jamesh Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii naiona sana kwenye biashara ya magari. Hivi huwa inarahisisha uuzaji kwa namna fulani eeh?
     
  3. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ndo maana yake,wanaume vunja vunja na ni watu wa safari ndefu
     
  4. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Madereva wa kike wanaojua wanakua waangalifu sana wawapo barabarani alaf hawana safari nyingi kama waume. Wao ni kazini baada ya kazi nyumbani. Wakati wanaume wengi wanapitia katika bar kwa mazungumzo ya kibiashara wakirudi huko wamelewa na kusababisha ajari ovyo ovyo.
     
  5. SUNGUSIA

    SUNGUSIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kaka engine Gani maana ninavyo jua Vista nyingi D4 na hii ingine kidogo mafundi wetu mmmmhh issue
     
  6. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hiyo siyo D4
     
  7. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Kitomai, najua wewe ni dalali mzoefu wa magari hapa JF.
    Nipe bei za GX 100, ya kuanzia mwaka 1999 na kuendelea, hata kama ni kununua toka kwa mtu.
    - Engine 1G, cc 2000
    - Exceed au Super Lucent
    - Najua unafanya biashara, lakini itapendeza kama utani-PM pamoja na mawasiliano yako.
    Ni hayo tu

    Idimi
     
  8. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni sales pitch kimtindo. Ila inanitiaga wasiwasi sana, maana mara nyingi huwa hawaangalii hata rejeta imepungua maji. Asa go figure.
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180

    Umesomeka mkuu.
     
Loading...